หนังสือโป๊เมกา..Private..

• 3 ตอบ
  • 1933 อ่าน
*

ออฟไลน์ darky

• Veteran Member
  • 1977
  • 21238
« เมื่อ: ตุลาคม 31, 2018, 09:05:06 am »

กดให้ด้วย ถ้าถูกใจ

*

ออฟไลน์ swbkk

• Senior Member
  • 828
  • 386
Re: หนังสือโป๊เมกา..Private..
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2018, 11:37:31 am »
ขอบคุณครับที่อุตส่าห์เอามาให้ดู ว่าแต่ฉบับเป็นเล่มอย่างนี้ยังมีอยู่อีกรึครับ ไม่นึกว่าจะรอด โลกอินเตอร์เนตปัจจุบัน หนังสือ Magazine ดีๆแข็งๆยังอยู่ไม่รอด ต้องทยอยปิดตัวเองกันลงไป ไม่น่าเชื่อว่ายังมีคนติดตามหรือยังสนับสนุนซื้ออ่านอยู่
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 31, 2018, 06:24:10 pm โดย darky »

*

ออฟไลน์ darky

• Veteran Member
  • 1977
  • 21238
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2018, 06:25:46 pm »
ขอบคุณครับที่อุตส่าห์เอามาให้ดู ว่าแต่ฉบับเป็นเล่มอย่างนี้ยังมีอยู่อีกรึครับ ไม่นึกว่าจะรอด โลกอินเตอร์เนตปัจจุบัน หนังสือ Magazine ดีๆแข็งๆยังอยู่ไม่รอด ต้องทยอยปิดตัวเองกันลงไป ไม่น่าเชื่อว่ายังมีคนติดตามหรือยังสนับสนุนซื้ออ่านอยู่
เป้นหนังสือเก่านะครับ ไม่แน่ใจว่าปัจจุบันยังผลิตจำหน่ายอยู่หรือไม่
ที่เห็นยังมีอยู่เป็นปัจจุบัน ก็มีอยู่หลายหัวอย่าง PENTHOUSE, HUSTER, etc.
   กดให้ด้วย ถ้าถูกใจ

*

ออฟไลน์ Paper_Bird

• Full Member
  • **
  • 106
  • 0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2018, 02:01:51 pm »
ชอบภาพชุด Day Dreaming 'Melitta' ในเล่มนี้ครับ เมื่อก่อนที่บ้านก็มีหนังสือ Private ที่น้าเขยหิ้วมาฝากพ่ออยู่หลายเล่ม แต่เสียหายไปตอนน้ำท่วมใหญ่ น่าเสียดายจริงๆครับ

ช่องทางแจ้งข่าวเผื่อโดนปิด ติดตามไว้นะ