ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Niwatori Gunsou] Bat Communication มนุษย์ค้างคาวสาวโคตรเอ็กซ์ แปลไทย By HypN♥s

เริ่มโดย HypN♥s, พฤศจิกายน 01, 2018, 12:32:03 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

worachat39

เป็นค้างคาวที่ดีจริงๆ เจอหลอกแบบนี้ผมก็ยอมนะครับ 555

fillisfox

หวั่นใจชำรุด มนุษย์จึงจัดกับค้างคาว ช่างเข้ากับเทศกาลครับท่าน ::Thankyou::

Pattarapol Teng

แลดูหล่อนจะรุกแรงด้วยนะ 55 เรียกว่า จับไม่ปล่อยอะไรงี้ได้เลยครับ ::Oops:: ::Oops::

Hawaalaew

เป็นสาวสัตว์ที่ดูแปลกใหม่ดี แต่ก็ยังดูเซ็กซี่น่ารักอยู่ ปกติส่วนสาวครึ่งสัตว์จะเป็นสาวหูแมว หูหมา จิ้งจอก ม้า แต่นี่เป็นค้างคาว แถมจบดีแฮปปี้เอนด์ครับ

icezen

TanukiKen

saturn

ดีตรงเล่นท่าแปลก ๆ ได้อีก  จับห้อยหัวก็ไม่เหนื่อยเรา

BiBPY

สาวมอนนี่สุดยอดจริงๆ เข้ากับพระเอกของเรื่องสุดๆเลย (พระเอกจะโชคดีไปใหนเนี่ย)

singeroil

ค้างคาวสวยแบบนี้น่าจับมาห้อยหัวเยสน่าจะดีนะครับ

ขอบคุณครับ

jooky

thank you ::Glad::

เม้นท์มักง่าย
แบนถาวร

Demon-Wolf

สุดท้ายก็ได้เมียเป็นค้างสาวสินะชอบของแปลกก็ไม่ได้บอก ::Oops::

ppherbalife

ได้ท่าใหม่อีกแล้ว แต่จะทำไงดี สงสัยต้องเอาเชื่อกแขวนไว้เลยงี้

bannoknon

toxin45

ซีรีย์นี้ มีอมนุษย์สายพันธุ์อื่นอีกไหมครับ อยากดูตัวอื่นๆด้วย ::WooWoo::

Warute