ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

บันทึกรัก ในจินตนาการ 40.รสนิยม...กระเทย

เริ่มโดย come in, พฤศจิกายน 01, 2018, 07:34:24 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

librarian

ขอบคุณสำหรับตอนใหม่ครับ มาเร็วถูกใจ ในที่สุดก็เจอตัว แต่เมลจะติดใจแว่นไหมเนี่ย

Kacey Chase

พอเข้าใจนายแว่น  อยู่ใกล้ๆเมลนานเข้าก็คงทนไม่ไหว

rerngsak

springer95

ตื่นเต้นๆ น้องเมลจะโดนกระเทยเทียม...ไหมเนี่ย? ว่าแต่ตอนโดนวางยาเกิดอะไรขึ้นหว่า? ::Dizzy::

pp1659

madsside

อะไรจะบังเอิญไปหมด น่าจะไม่ได้ดูต้นทางดีๆ มีคลิปเยอะขนาดนั้น

lungpee

เมลจะได้ลองอีกสักครั้ง เมลจะให้แว่นสารภาพพร้อมแสดงประกอบรึไม่...

hanabombam

จะรู้ตัวคนวางยาละ แต่ว่าจะจัดการอย่างไรอ่ะ ::Horror:: ::Horror:: ::Horror::

savana911

กระเทยที่ทุกคนไว้ใจ แล้วก็กมุม แอบดูแอบฟาดซะงั้น

nowhereman

ถ้าก้นสวยขนาดนั้น เป็นใครจะอดใจไหวหละเนี่ย

armsmartmai

หลักฐานคาตาซะขนาดนั้น มีแต่ก้มหน้ารับสารภาพแล้วล่ะแว่น

piyapong trasyodskul

aspongx

แว่นขอบข้างหลังเหรอครับ
ชอบเหมือนกันครัย

myidol

กระเทยปลอม สงสัยจะโดนอีกควยละมั้งแบบนี้ ผัวไม่อยู่คู่ขาไม่ได้มาเอาหลายวัน แต่คงไม่มีฉากผู้ชายโดนเอาตูดนะครับ มีหำหดแน่ๆถ้าแบบนั้น