ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

บันทึกรัก ในจินตนาการ 40.รสนิยม...กระเทย

เริ่มโดย come in, พฤศจิกายน 01, 2018, 07:34:24 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

panax

อะไรวะ งงมาก

ขอบคุณครับ ต้องมีแผนประกอบคำรับสารภาพแน่แบบนี้

John Conner

readinggg

น้าเมลต้องช่วยสอนหลานให้เลิกชอบก้นแล้วแบบนี้

prasong

รสนิยมชอบตูด  555 เหมือนผมเลยครับ แต่ต้องตูดสาวสวยๆ ตูดกลมๆ ชอบมาก

thep59

Boonchuay Suk

นายแว่น เป็นกระเทย ทำไมจึงสะสมรูปเมล ปกติเป็นของแสลงกันนิ

synivorn

nujane_dude

กลายเป็นนายแว่นเหรอ คงไม่แคล้วโดนตูดแน่ๆ

sawong sad

แว่นคงคั่งตูดเมลอย่างหนัก แต่บรรยายซะนึกภาพออกแล้วใครจะไม่คั่ง ทำบุญกับแว่นซะหน่อยไม่เป็นไรหรอก

yuth2011

ก้นเด้งๆงอนๆผมก็ชอบครับแต่เฉพาะกับผู้หญิงเท่านั้นนะ

somc217

น่าสงสัยว่าคราวนี้จะเสร็จนายแว่นด้วยความเต็มใจหรือไม่นะ และที่ผ่านมาเป็นฝีมือนายแว่นหรือเปล่า
รออ่านต่อ
ขอบคุณมากครับ