ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Otonano Gu-wa] Brainwash Game ล้างสมองลองใจ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤศจิกายน 03, 2018, 12:57:07 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Attakorn Winayanuwattikun

เหมาหมดบ้านแถม จะให้ท้องด้วย เเล้กกับเงินอย่างเดียวหรอ หรือว่ามีอย่างอื่นด้วย

love13

เคนตะก็มีขอแลกเปลี่ยนที่ชัดเจนกับสาวๆนะ​ แล้วสาวๆก็เต็มใจด้วย

ปล.​ อิจฉาเคนตะ

เคนตะแม่งสกิลพระเอกครบเลย​ ขาดแค่หล่ออย่างเดียว555
นึกว่าลูกชายเป็นพระเอกจะทำอะไรสักอย่าง​ ตัวประกอบชัดๆ​ 555

โถ ยูจิ มาเล่าเรื่องและเป็นพยานดูเคนตะเปิดซิงน้องสาว พี่สาว เพื่อนสนิทว่าที่ภรรยา แม่ยังโดนอีก กรรมแท้ๆยูจิ

Mumei Otoko

ถือว่าเป็นลูกพ่อรวยจะทำขนาดนี้ พ่อกับลูกชายจะทนได้หรือนี่ จะมีฆ่ากันตายไหมเนี่ย ::Horror::

Edit: ไม่นึกว่าจะจบแบบแฮปปี้ได้ ต่างฝ่ายต่างได้ส่วนที่ต้องการ  น่าอิจฉาเคนตะ ::Thankyou::

แบบนี้รึเปล่าที่เรียกว่าจบบริบูรณ์ มียูจิเพื่ออะไร 55

เพิ่มอรรถรสตอนซั่ม  ::Grimace::

artmanna

พระเอกนี่มันก็บื้อซะเหลือเกิน ยอมไปซะทุกอย่าง ว่าแต่ เงินนี่มันซื้อได้ทุกอย่างขนาดนี้เลยเหรอ รู้สึกเฟลนิดๆนะ อยากเชียร์ให้พระเอกกับตาพ่อสู้คนกว่านี้นะ

showlao

เริ่มเรื่องมาก็ล่อไปครบทั้งบ้านทั้งแฟนพระเอกซะละ จะล่อใครมันก็ดูง่ายไปหมด คุณพ่อก็คงยอมรับกฏเพราะเรื่องเงิน สุดท้ายเคนตะคงจะล่อให้ห้องหมดทั้งแล้วก็จากไปแน่นอน

จบล่ะ....
เรื่องนี้จบแบบง่ายๆนึกว่าจะมีหักมุมตอนจบซะอีก เคนตะถือว่าเป็นคนที่รักษาคำพูดเลย ทำตามข้อตกลงให้ทุกอย่างทำทุกคนท้องแล้วรับเลี้ยงลูกอีกด้วย  พระเอกนี่มันตัวประกอบชัดๆทั้งเรื่องได้แต่ชักว่าไม่ได้ล่อใครซักคน 55555
ปล.. เคนตะมันอึดดีน่ะ ล่อคืนนึงตั้ง 3 คน ล่อทุกวันอีกตะหาก

น่าสงสารเขานะครับ(ยูจิ) แล้วก็สมนํ้าหน้าด้วย ทำไมเอ็งไม่ลองขอเคนตะมันดู
ไม่ต้องพี่น้องก็ได้ สาวๆคนอื่นในสต๊อกเคนตะ หรือซากิก็ได้ มึงโง่หรือมึงโง่เนี่ยยูจิ

**เพลงมา โหยหา ความรักความเมตตา...

Joshdsukka

อะไรคือการมีห้องส่วนตัวที่ รร.ไว้มีเซ็กส์ 55555 เคนตะแม่งคือเด็กเหี้ยที่พ่อรวยฟันไม่เลือกหน้าจริงๆ
Edit มีการแจกทุนมหาลัยแจกของด้วยครับผม แต่ตอนแรกคิดว่าพระเอกจะได้จอยด้วย ไม่ก้ทำกับหัวน้ำตาล

เห็นเคนตะด่ายูจิอยู่หลายทีนะ นึกว่าเคยทำกับซากิแล้วด้วย ประมาณว่าถึงเคยก็ไม่ว่า
แต่ยูจิมันบื้อของจริง ในเมื่อไม่รู้จะให้อะไรมันดี สาวก็ไม่เอา ให้ทุนให้งานไปละกัน

ขอด่าหน่อย ไอฟวยยูจิ 55 โง่สุดเรื่อง

HypN♥s

เปิดเรื่องขึ้นมา ดูหน้าไอ้ลูกประธานบริษัทก็รู้แล้วเกรียนสุุดๆ แล้วก็มีลับลวงพรางกับคุณแม่ยังสาวแน่ๆ  ::Angry::

แถมไอ้พระเอกล้อมรอบไปด้วยสาวๆ ทั้งพี่สาวน้องสาว แถมสาวข้างบ้านก็ยังสวยอีกด้วย ถ้าไม่ได้แอ้มนี่เสียชาติเกิดสุดๆ

เรื่องนี้ ดูแล้วหดหู่มากกว่าเสียว ทำไมทุกคนต้องตามใจไอ้เด็กเอาแต่ใจ แต่บ้านรวยด้วยนะ ไม่มีศักดิ์ศรีเอาซะเลย

เป็นผมนะ ไอ้เด็กนั่นต้องโดนรุมกระทืบแน่นอน

ไอ้ตัวพ่อก็ไร้ศักดิ์ศรีที่สุด ทำไมทุกคนต้องทำเพื่อพ่อเอ็ง ถือว่าได้พ่อเฮงซวยก็แล้วกัน ไม่ไหวๆ

(แล้วนี่ตรูจะจริงจังไปไหนเนี่ย...)   ::Orz::

ฮาาา ผมรอดูว่าจะมีใครขึ้นมั้ย คนแรกดันเป็นท่าน HypNosซะงั้น  ::Sweat:: ผมนึกว่าจะเป็นท่านที่ชอบตอบ ปล.1-2-3 ซะอีก
ถ้าเป็นแต่ก่อนผมคงขึ้นและไล่กระทืบมันเหมือนท่านนี่แหละ มันจะบ้าเรอะ ใครจะทนไหว
เห็นน้องสาวพี่สาวคุณแม่ ว่าที่เมียในอนาคตโดนแตกในทีละคนๆ เอ็งไม่มีศักดิ์ศรีจะปกกป้องคนในครอบครัวเลยเหรอหนักสุดคงไอ้คุณพ่อตัวดี ยอมอะไรปานนั้น พูดง่ายๆกระทืบหมดบ้านแล้วเอาสาวๆมาไว้ครองเอง เอ๊ะ!? เราก็ทำไม่ต่างกับเคนตะเลยอ่า มันใช้เงินแต่เราใช้กำลัง 55

ถึงตอนจบจะแฮปปี้เอนดิ้ง ทุกคนได้ดิบได้ดีกันหมด แม้แต่เคนตะ

แต่ว่า แบบนี้มันไม่เหลือศักดิ์ศรีความเป็นคนแล้วนะ เป็นผมลาออกจากบริษัทไปนานแล้ว (ถึงพ่อเอ็งจะรวยก็เหอะ)

ได้อารมปวดตับคับข้องใจเล็กๆตามกลิ่นไอสไตล์DarkLordครับ  ::Oops::

kaitama

พระเอกมึงตายด้านหรือไงวะเนี่ย  ::Cold::

ทั้งเพื่อนสนิด แม่ พี่ น้อง โดนไอ้ลูกประธานบริษัทsomeingต่อหน้า มึงยังไม่ทำไมแถมยังว่าวโชว์

เรื่องนี้ ดูแล้วรู้สึก วิปริตมากกว่าหดหู่นะ ::Thinking:: เหมือนทุกคนในเรื่องจะไม่สนผลประโยชน์มากกว่าศักดิ์ศรี

ถ้าเป็นคนปกติไอ้เด็กนั่นไม่น่ารอดตีนแน่นอน แต่เรื่องนี้มัน....ไม่มีใครปกติสักคนนี้สิ ::Waiting::

แถมตอนจบยังบอกแฮปปี้ทุกคนอีกซะด้วย  สามัญสำนึกของเรื่องนี้ยังไงกันเนี๋ย!!!  ::Beggar::

ผมว่าเรื่องนี้สะท้อนถึงเศรษฐกิจและสังคมในเงามืดของญี่ปุ่นได้ดีเลย ความลำบากแออัดของประชากร
ที่ต้องแก่งแย่งงาน หาเงิน โรงเรียนดีๆที่จบมาประกันว่าจะหางานได้ ลูกจ้างที่ต้องคอยประจบเจ้านาย
พนักงานสาวๆที่เอาตัวเข้าแลก หรือแม้แต่บางคนที่ผันตัวไปเป็นนักแสดงAV แต่นี่ยอมไอ้เคนตะคนเดียว
ก็การันตีว่าจะได้ทุกอย่าง เหมือนครอบครัวนี้ปรึกษากันแล้ว ยูจิเลยไม่กล้าคิดไม่กล้าทำอะไรเคนตะซักนิด
เรื่องนี้จะว่าอธิบายยากก็ยาก ง่ายก็ง่าย ผมว่าแฝงอะไรไว้ให้คิดเยอะเลย แต่ก็ช่างมันเถอะ อ่านผ่านๆ
เอาสะใจก็พอ 55 คิดซะว่าเราเป็นเคนตะ คงฟินน่าดู

อาเมน เลยครับ ::Falling::

Ae Haha

เคนตะพ่อมันรวยจริงๆ ลูกคนรวยมันจะทำอะไรก็ได้ น่าหมั่นไส้จริงๆ พระเอกของเราก็ไม่ทำอะไรเลย แต่เพื่อครอบครัวทุกคนจึงยอมเพื่อพ่อสิน่ะ แต่สัญญาว่าจะให้ผู้หญิงทุกคนทัอง มันคืออะไร

เคนตะมันรักษาสัญญาจริงๆ ทุกคนได้ในสิ่งที่ต้องการ แต่พระเอกก็ยังคงซิงต่อไป ปวดใจ

นั่นสิ เอ่อยปากซักคำเคนตะมันคงไม่แล้งนํ้าใจหรอกมั้ง ถ้ากับพี่น้องน่าเกลียด กับซากิก็ได้
แต่อย่างว่า เด็กซื่อๆสมัยมอต้นคงไม่กล้าจริงๆ เจอพวกลูกครึ่งฝรั่งที่ฟรีเซ็กส์เข้าไปเลยงง
วัฒนธรรมอาจต่างกัน แต่เห็นสดๆขนาดนั้นแล้วทนได้นี่เอ็งไปบวชเป็นพระเถอะ 55

Darktaker

อำนาจเงินจริงๆ แต่ก็นะ แต่ละคนนี้ ตามใจซะจนมันเคยตัวเกินไปแล้ว ที่สำคัญยอมให้ทำกับคนที่ชอบแบบนี้มันไม่ค่อยจะเข้าท่านะ (แอบติดอคติตัวเองนิดๆ)

แต่ก็นะผลประโยชน์ลงตัวทุกอย่างก็โอเค ตามน้ำกันไป

มันจะทำลูกเยอะๆไปตั้งทีมฟุตบอลรึไง  ::Doubt::

กนก.ลายพอ

พระเอกเรานี้ก็นิ่งเกิน ทั้ง แม่ พี่ น้อง แฟนสนิท คือ มึงไม่คิดจะทำไรบ้างเลยไง พระเอกว่านิ่งแล้ส พ่อพระเอกมึงนิ่งกว่าอีก เฮ่อเซง.

พระเอกกับพ่อก็นิ่งจนจบ. ถึงจะจบแฮปปี้. แต่ ควรจะสู้บ้างไหม

ผมว่าพ่อโอเคแล้วนะ ได้ตำแหน่งการงานเงินค่าผ่อนบ้านเคนตะจัดการให้หมด
แต่พระเอกยูจินี่สิ ขนาดหน้าสุดท้ายจะจบแล้วมันยังดู งงๆมึนๆอยู่เลย สงสัยเมานํ้า 55

elviswhat

ไอ้เคนตะ ทำได้ขนาดนี้เลยหรอนี่ จิตใจมันนี่ได้สุด ๆ เอาใจผมไปเลย กวาดเรียบทุกคนไม่เว้นไว้ซักกะคนเลยทีเดียว

เคนตะนี่ก็ลูกผู้ชายดี เป็นคนรักษาสัญญา ไม่เอาเปรียบใครตรง ๆ ดีไม่อ้อมค้อม มีช็อตนึงของเคนตะนี่เหมือนจะใหญ่กว่าตัวมันเองอีกนะเนี่ย แล้วจะไปทำสัญญาใหม่กับสาว ๆ ผมทองจะเป็นยังไงบ้างน้า

แล้วไหงมาลงกับนัตสึได้ละนี่ ไปแอบทำกันตอนไหนละ ผมนี่ละงงไปหมด

เดี๋ยวๆไอ้หน้าสุดท้ายนั่นตัวอย่างอีกเรื่องนะครับ แต่นางเอกดันชื่อเหมือนน้องสาวเรื่องนี้
ส่วนที่ท่านว่าเคนตะเป็นพระเอกก็สมควร มีคนชูป้ายไฟให้เคนตะหลายคนและ
ตอนที่มันตัดสินใจแต่ละอย่างนี่ ยังกับมันเป็นประธานใหญ่เองเลยนะ พ่อคงให้ท้ายสุดๆ
เพราะยังไงซักงวันเคนตะกฅ็คงต้องขึ้นดูแลแทนพ่อ ยิ่งเป็นคนพูดจริงทำจริง
รักษาสัฅญญาแบบนี้ พ่อคงปลื้ม 55

saturn

ต้องยอมมันขนากนี้เลยเหรอ 
ล่อเปิดซิงน้องสาว  ว่าที่แฟน  พี่สาว แม่
แบบนี้ต้องฆ่าแมร่งแล้ว

ถึงมันจะรักษาสัญญา  ทำให้สมหวังก็เหอะ
แต่ไอ้ตัวเอกกะพ่อมันเนี่ยเสือกเงี่ยนชักว่าวตอนดูมันซะงั้น
ไม่ใช่ว่าพอมันไปแล้วจะสวมรอยมันล่ะ

ถ้ายูจิหายบื้อ และทำแทนให้คุณแม่และพี่ๆน้องๆ คงกลายเป็นโดจินฮาเรมIncestที่เพอเฟค แต่ดูจากที่เป็นมาคงยาก บื้อต่อไปยูจิ

zeroboy

ดูภาพแล้วนึกถึงการ์ตูนญี่ปุ่นสมัยก่อน แตามันไม่มีสี หน้าตาเคนตะนี่เป็นอะไรแบบที่ กวนได้สุดๆจริงๆ NTR รับได้นะครับ แต่แบบนี้ไม่ชอบเป็นการส่วนตัวแฮะ เอาบารมี เอาเงินของพ่อ มาใช้แบบนี้ แต่ถ้าเป็นเราคงซัดไปตั้งแต่แรกแล้ว หนี้เป็นหนี้ยังไงเดี๋ยวหาทางวิธีอื่นเอาดีกว่ามาทนแลกกับความรู้สึก (อินไปหน่อยไหมนี่)  ::Touchy::

เอ่อ พูดไม่ออกว่าตกลงจะเรียกว่าจบแบบแฮปปี้เอนด์หรือเปล่า แต่รู้แค่ว่าถ้าเป็นเราถือว่าคงจะไม่แฮปปี้ล่ะนะ คงทำใจยอมรับไม่ได้ เพื่อครอบครัว? มันคือเพื่อครอบครัวจริงๆน่ะเหรอ แล้วไหงแฟนพระเอกไปไหนทำไมถึงมาลงกับน้องสาวล่ะเนี่ย

นั่นตัวอย่างเรื่องหน้า นั่นสินะ ชื่อเหมือนน้องคงเข้าใจผิดง่ายๆ  ::Sweat::

xostep69

เป็นผมจับไอเคนตะรุมสกำจับยัดส้วม ขู่ให้เอาเิงินมาช้วยครอบครัว จับมันเรียกค่าไถ่อีกรอบ เเถมอัดถั่วดำจนหายอยาก