ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Otonano Gu-wa] Brainwash Game ล้างสมองลองใจ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤศจิกายน 03, 2018, 12:57:07 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Barmby

ครอบครัวในอุดมคติเลย แม่ พี่สาว น้องสาว เพื่อน สุดสวยรายล้อมเอาไว้ แต่ทำอะไรไม่ได้
แต่ว่ารวยแล้ว จะทำอะไรก็ได้ มันเป็นอย่างงี้นี่เอง
::Grimace::
ตอนท้ายก็งงนะว่า ครอบครัวนี้ยอมทำแบบนี้ เพื่อผลประโยชน์แค่นั้นหรอ
หรือว่า มันดีนี่เอง

CoolNook Thangsakul

มันต้องยอมขนาดนั้นเลยหรอวะเนี้ย ดูทรงแล้ว พ่อและพระเอกก้อคงยอมทำสัญญาด้วยละมั้ง

CoolNook Thangsakul

พ่อแม่งก้อเห็นแก่เงินเกินไป พระเอกแม่งก้อจิตใจแข็งแกร่งจิงๆ ทนเหตุการณ์แบบนั้นมาได้ โดยไม่บ่นอะไรซักคำ

Yoko weqewqe

สงสารพระเออ่า แต่ลูกระธานมันมีดีขนานนั้นเลยรึอาจจะจบสวยก็ได้  แอบอิน

สวัสดีชาวโลก

อยากเป็นอย่างเคนตะเพราะมีห้องส่วนตัวนี่หล่ะ  ::WowWow::

edit : รักษาสัญญาเพราะมีเงินนะสิ ครอบครัวจะนิ่งเฉยเกินไปละ-__-

โดเรม่อน

อ่านแรกๆก็คิดว่ามันคงไม่ปวดตับอะไรขนาดนั้นหรอกมั้งพออ่านไปเยอะๆแม่งหนักจริงครับ555 จะว่าลูกมันใช้เงินซื้อก็ไม่ถูกแต่เหมือนมันใช้ข้ออ้างจากทางที่ครอบครัวนั้นๆเป็นหนี้มาต่อลอง แล้วผมคิดว่าที่มันบอกเอามาขัดดอกสุดท้ายจะโดนหลอกเอาฟรีมากกว่าด้วย อ่านแค่นี้มันก็อยากรู้ต่อแล้วว่าต่อไปมันจะเป็นยังไงแค่ครึ่งแรกก็ต้องขอบอกเลยครับว่าสมกับชื่อเรื่องจริงๆ

เพิ่มหลังอ่านจบครับ ดูเหมือนคนวาดจะตั้งใจทำมากๆเลยนะครับถ้าคิดว่ามันเป็นการ์ตูนปกติเหมือนมันจะมีข้อคิดอะไรบางอย่างไม่รู้ว่าผมคิดไปเองหรือป่าวนะครับ แต่ในโลกจริงๆของเรามันก็มีอะไรแบบนี้นะครับที่คนบางคนยอมแรกอะไรหลายๆอย่างกับหน้าที่การงานที่ดีขึ้นแต่คงไม่ถึงกับในการ์ตูนแบบนี้นะครับ555

solomon1977

เคนตะนี่แม่งใช้อำนาจเงินเข้าซื้อแม่งทุกอย่างจริงๆ อย่างว่าเนอะคนมีเงินแม่งทำได้ทุกอย่าง สงสารแต่พระเอกเรา แม่ พี่ น้อง แฟน โดนไอ้เคนตะกวาดซะเรียบถ้าเป็นผมผมไม่ยอมหรอกแบบนี้แม่งต้องตายไปช้าง

หลังอ่าน พ่อกับยูจิมันคิดอะไรอยู่วะนั่งดูไอ้เคนตะมันฟาด เมีย ลูก พี่ น้อง แฟนคัวเองทุกวันจนท้องทำไมไม่ลุกขึ้นมากระทืบมันซะให้รู้แล้วรู้รอดไปเลยเป็นแบบนี้เอาไว้ไม่ได้หยามกันเกินไป สุดท้ายยูจิมันไม่ได้อะไรเลยได้แต่ดูอย่างเดียวสงสารจริงๆ

Nabisca Sathu

หมั่นไส้มันจริงๆ 555+ แต่ไม่มีมันก็ไม่มีตัวเดินเรื่อง คิดอีกอย่างก็อิจฉามัน 5555555555+

ยังจะไปเปิดสาขาต่างประเทศอีกนะ ถ้ามีตอนต่อ แปลอีกนะครับ 555+

twincock

zero21

สรุปเรื่องนี้ เคนตะคือพระเอก เพราะได้ทุกคนเลย คนมีเงินนี้มันดีจริงๆนะ อยากได้อะไรก็ได้ >.<

สรุปจบได้โอเคกันทุกฝ่ายดีแฮะ มีเงินมันก็ดี แต่แบบนี้พ่อไม่ว่าเหรอเนี้ย หรือเป็นวิธีหาคนงานเข้าบริษัท ^_^ ::Dizzy::
โหลดคลิปฟรีที่
freeloadclip.com

twincock

ฟาดทุกคนแถม ทำให้ท้องละดูแล คนที่บ้านเครียค่าใช้จ่ายหมด ถามคำเดว พ่อไม่ว่าหรอไงงงงงง

nuttabank

ต่อให้ไอ้นี่มันรวยแค่ไหนก็เหอะ พระเอกมันจะบื้อจนระดับไหนกันเนี่ย
ถึงทนดูทั้งน้อง ทั้งแฟน ทั้งบ้านเลยดีกว่า ไปโดนไอ้นั่นหวดเหมาไปได้
ไอ้คนในบ้านมันเอาเองไม่ได้ก็ไม่แปลก แต่มันควรโกรธสักหน่อยมั้ย
นี่แม่งทำตัวเป็นลูกกระจ๊อกให้เฉยเลย 
ที่มันต้องโกรธสุดคือแฟนมึงก็โดนสอยไปแล้วนะว้อยย โอ้ยยยยขึ้นๆๆ

makijung

เยสเข้พระเอกเหมือนตัวประกอบคอยถ่ายคลิปแน่ๆผมว่าหลังๆเพื่อนมันน่าจะได้ฟาดอีกเยอะ  เคยอ่านแนวที่พระเอกมันคอยถ่ายคลิปอยู่บ้างส่วนใหญ่แม้งไม่ได้เยซักคน5555

เฮ้ชอบวะตรงที่มีมาเป็นพยานด้วยนะ นึกว่าจะไปเยคนอื่นต่อ แต่คงมีตอนหน้า
พระเอกแม้งได้เยน้องละ ผมว่าสุดท้ายผู้หญิงก็เลือกเพื่อนมันอยู่ดี

กาก่าก้า ก๊าก๋า

เคนตะนี่มันรวยจริงทำอะไรก็ได้

ว่าแต่ แต่ละคนก็เออออไปกับมันนะ

พระเอกมันก็ซื่อบื้อเนอะ

ตระกะเรื่องนี่แปลกๆแหะ

รอเรื่องต่อไปจ้า    ::DookDig::

gtonizuka

รู้สึกปู ลูกประธานต้องจัดหมดแต่ความรู้สึกมันอยากให้ ไอ้ตัวลูกชายได้เปิด กลับเค้าบ้าง ดูมันจัด น้อง พี่ เพื่อน แม่อีก ขอสักคนเถอะ 555 สัญญาก็น่าจะเกี่ยวกับเรื่องนี้ระมั้ง ถ้าไม่ใช่คงเสียดาย TT แต่จบแบบนี้ ก็โอเคร มันต้องไปให้สุดทาง 555