ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Otonano Gu-wa] Brainwash Game ล้างสมองลองใจ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤศจิกายน 03, 2018, 12:57:07 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jajaboss136

อ่านแล้วอยากเป็นเคนตะเลย 55555+ มีเงินนี่ทำไรก็ได้
แต่อีกมุมนึงก็สงสารพระเอก

lordofthetwo

ดูทรงแล้ว เคนตะแม่งเป็นตัวประกอบอ่ะ แฟนก็ไม่ได้ แล้วนั่นก็ครอบครัวทั้งนั้น ดูแล้วไม่น่าเป็นทรงอินเซสต์
ที่สับสนก็คือ แค่เด็กม.ต้นมันมีแรงดึงดูดกับคนอื่นขนาดนี้เชียวเหรอ (หมายถึงเคนตะน่ะแหละ)
ที่สำคัญก็คือ ถ้ามึงรวยขนาดนี้ ไม่น่าต้องเอามาฝากไว้กับบ้านลูกน้องกระจอกๆ อย่างพ่อชูจินะ 555
ตอนนี้ที่คิดไว้คือ สัญญาเหล่านี้จะเลยเถิดไปถึงคนที่โรงเรียนด้วยรึเปล่าน่ะสิครับ

นี่คือจบแบบแฮปปี้สินะ?? 55555555
ขอบคุณสำหรับตัวอย่างเรื่องต่อไปครับ

Glauca Servant SK

ผมว่าตัวเอกน่ะมะนไม่ใช่ผมดำแต่เป็นไอ้ผมเหลืองต่างหากแต่สงสัยผู้วาดคงอยากทรมาณไอ้ผมดำน่าดูฮ่า ๆ แต่เป็นเรื่องแรกที่ผมอ่านแล้วรู้สึกว่าไตเริ่มทำงานหนักล่ะผมว่า ตอนท้าย ๆนี่หมด รร. แน่นอน

เดี๋ยวนะเอ็งสมยอมให้มันเรอะ!!! ไม่คิดจะต่อต้านอะไรหน่อยหริเฮ้ย!!!

darkland

ไอ เด็กนี้ แม่ง โครต เลว แต่จะมีครอบครัว แบบนี้อยู่จริงๆ หรอ

--------------------------------------------------------

ห้าย จบแบบนี้จริงๆหรอ น่าจะ ทำให้แม่งคิดว่าเงินซื้อทุกอย่างไม่ได้สะหน่อย

Gunitle

ไอเคนตะโผล่มา ผมรู็เลยว่าต้องฮาร์ทเบรคเกอร์ แต่ผมเลือกเสพภาพสวยๆกับการแปลดีๆของท่านดีกว่า อินเกินไปปวดกระบาล5555 เรื่องนี้น่าจะจบแบบท้องกันทุกคนและพระเอกก็ทำอะไรไม่ได้ เพราะตั้งแต่คนที่มันชอบละ แม่งเดินหนีเฉย ขออ่านต่อเลยนะครับ เดี๋ยวกลับมาอีดิทให้ครับ

pamaaeng

ว้าววววว ... พล๊อตเรื่องถูกใจ
ตอนแรก เหมือนจะ NTR หน่อยๆ ... แต่อ่านๆ ไป ดีกรี NTR มันน้อยลงไป แต่ ระดับความ Dark เพิ่มมากขึ้นแทน

คุณแม่ พี่สาว น้องสาว และสาวที่แอบรัก โดนคนอื่น งาบ ตัดหน้า
ถึงจะเจ็บใจ ก็ต้องทน ... เพื่อครอบครัว

เงิน .. สามารถบรรดาล ได้ทุกอย่างจริงๆ เหรอ?
ทำไม ... ถึงยอมเสียสละ มากมายขนาดนี้

อ่านจบล่ะ
จบห้วนไปหน่อย .. แค่ปั้มจนท้อง
ถ้าลากยาว อีกซักหน่อย จะปริ้ด กว่านี้

Gunitle

สรุป จิตทุกคน ผมว่าการ์ตูนเรื่องนี้คงสะท้อนสังคมญี่ปุ่นมั้ง แต่ก็ไม่แน่ใจนะว่าที่นั่น งานกับเงินจะสำคัญกว่าทุกสิ่งขนาดนี้เลยรึป่าว แต่ขอบคุณมากเลยนะครับท่าดาร์ทลอร์ด 5555 ภาพสี สวยมากครับ แปลดีมากๆด้วย

iceiceice

พระเอกก้นิ่งเกิน ขอแจมสักหน่อยก้ได้ ปล.ถ้ารวยแล้วจะทำมั่งนะ สาวๆสักสิบคน

อ่านจนจบ แม้งก้ยังนิ่งเป็นสากกระเบือ โง่ จริงๆ พระเอกกุ

james3496

เนื้อเรื่องมันยังไงเนี้ย555 อ่านไปมันก็สนุกดีนะ

ม้กง่ายก็บินไป

virgoranger

อือหืออำนาจเงินตรา ทำได้ทุกอย่างง

edit สรุปตัวลูกชายไม่ได้ทำไรเลยนึกว่าจะได้เพื่อนสักหน่อย

s0inl0ve

เคนตะนี่ต้องรวยระดับไหนนะ ถึงทำได้ถึงขนาดนี้ อ่านแล้วนึกถึงข่าวช่วงก่อนที่คนรวยๆควงสาวสวยระดับดารามานอนด้วย อื้อหือ ความฝันเลยทีเดียว
อ่านดูแล้ว ไอ้เราก็พยายามลุ้นเหลือเกิน อยากให้ยูจิได้มีส่วนร่วมบ้าง จะได้ win win ไป

Edit เหมือนดังชื่อเรื่องเป๊ะๆ ล้างสมองจริงๆ ไม่ได้ล้างด้วยเวทย์มน แต่ล้างด้วยอำนาจเงินล้วนๆ สุดๆ

polian

เคนตะนี่แจ๋วจริง มีเงินไม่ว่าดันฟาดเรียบอีก แต่ๆๆๆยูจิแจ๋วกว่า ไม่ได้ทำไรเลย เรียบร้อยเกิ๊น
ถ้าเป็นเราๆมันฝืนเจี๊ยวได้หรือป่าวเนี่ย
หวังว่าตอนหลังยูจิจะฟาดก่ะเค้ามั่งนะ เชียร์ๆ
............ ....

แหม! ได้อ่านช่วงหลังยูจิมันก็ยังทนได้อีก
แต่เคนตะเนี่ยสิ่ คงจะฟินได้ทุกวัน เพราะมีเงิน มีอำนาจ
ถ้างวดหน้าถูกหวย ขอเป็นเคนตะสัก2วันละกันนะ

ถ้ามีตอนหน้าขอให้ยูจิได้ฟินกับเค้ามั่งนะ

warone07

เจ้าเคนตะนี่น่าจะวางแผนครองโลก ค่อยๆครอบงำคนในบ้าน ในโรงเรียน ต่อไปคงจะเป็นระดับประเทศ
อ้าวhappy endingซะงั้น น่าสงสารเจ้าชินจิ จริงๆ ทั้งแม่ พี่ น้อง เพื่อน ไม่ได้ผซักคน

Panupong Tongjitsakul

ตอนแรกเห็นชื่อล้างสมองนึกว่าจะใช้เครื่องมืออะไรสักอย่าง5555555 ที่ไหนได้มาแปลกใช้เงินซะงั้น ละไอพระเอกนี่เมียตัวเองโดนขนาดนั้นไม่โกรธไม่อะไรเลยเนอะ
ตอนนี้เห็นแบบในบ้านละ อยากเห็นที่ห้องลับของเคนตะบ้าง  ไม่ก็แบบที่โรงเรียน คงตื่นเต้นน่าดู รอชมอยู่ครับผม
ขอบคุณสำหรับการแปลครับ
เอ้า สรุปไม่ได้เห็นในห้องลับหรือในโรงเรียนเลย เส้าาาา แต่ก็สนุกดีครับ จบhappy ending ดี ไม่ดาร์คเท่าไหร่5555

pkplumza

เนื้อเรื่องแปลกจริงด้วย น่ามีบุ้นละแหละไม่หล่อแต่รวยก็นำไปกว่าครึ่งงงง

แต่ตอนจบพระเอกเราน่าจะได้ครองฮาเร็มนะ