ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Otonano Gu-wa] Brainwash Game ล้างสมองลองใจ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤศจิกายน 03, 2018, 12:57:07 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Boran Mark

อ่านแล้วแอบสงสารพระเอก และพ่อพระเอกมาก จำต้องอยุ่ในภาวะจำยอม (และสุดท้ายคงอยู่กับมันได้)ทำให้คิดว่าอำนาจเงินทำอะไรได้มากมายจริง ส่วนผู้หญิงก็ช่างกะไร เฮ้อ
อ่านจบแล้ว ทุกคนก็ไม่ได้จบแบบเลวร้าย ต่างคนได้รับสิ่งแลกเปลี่ยน ชีวิตก็งี้แหละ 555 นิดหนึ่ง ขอเป็นกำลังใจให้คนแปลด้วยคนครับ

เตอร์ เอง

แปลกๆนะไอลูกประธานเล่นเอาสะทุกคนในครอบครัวทำพระเอกผมกลายเป็นหนูน้อยนั่งไร้เดียงสาอยู่แบบงงๆเลยไม่รู้ว่าตอนหน้าพระเอกจะทำตัวอย่าไร

wuttiya

อย่างว่าเพื่อครอบครับทุกคนต้องช่วยกันแต่แบบนี้แรงมากเลยนะ ต้องพยามคุมตัวเองให้ได้เพื่อครอบครับก็น่าชื่นชม

Zoso

งาน ของ อ.ท่านนี้ งานสวยอยู่แล้ว แถมเนื้อเรื่อง ก้แนวๆ Incest บ้าง NTR บ้าง
ชอบสุดก้เล่ม EROSION

กลับมาเข้าเรื่องของ เล่มนี้ดีกว่า 27หน้าที่ดูผ่านๆมา
เจ้าเคนตะลูกคนรวย มาอยู่โฮมสเตย์บ้านนี้ ฟันไปละ 3-4คน (คงมากสุดในเล่มนี้ละมั้ง)
คนแรกที่ทำสัญญากับเจ้าเคนตะนี่ เดาว่าเป็น คุณแม่ แน่ๆเลย ///หลังจากหน้า27 คิดว่าทุกคนคงยอม ทำสัญญาแน่ๆละ ก้พ่อมันรวยนี่น้ะ...

----------------------หลังอ่านจบ---------------------
จบแฮปปี้เอ็นดิ้ง กันทุกฝ่ายสินะ เจ้าเคนตะ นี่ก้เป็นคนทำตามสัญญาดีจริงๆ

-- งานหน้านี่  น้องสาว ชื่อเดียวกับงานเล่มนี้ด้วยแหะ

Tokien

สะท้อนภาพอะไรได้หลายๆอย่างเลยนะ สรุปว่าไม่ว่ายังไงเงินก็ยังสำคัญที่สุด ละสุดท้ายแม้แต่พระเอกเองก็ยังตามน้ำด้วยเลย น่าเศร้าใจ ::Orz::

reppok111

เป็นลูกท่านประธานบริษัทอะไรเนี่ย โชคดีจริงๆเลย มันใช่เงินพ่อได้คุ้มค่าดีมาก เก็บซิงให้หมดโรงเรียนเลยนะ เป็นกำลังใจให้

ยังดีนะที่เป็นเด็กรักษาสัญญา สงสารแต่ลุกชายไม่ได้ใครเลย

จักกิต ฤษชา

สะท้อนภาพอะไรได้หลายอย่างเลยนะ เหมือนมีเงินแล้วทำอะไรก็ได้

ดูเหมือนเจ้าเคนตะนี่น่าจะเป็นตัวเอก 555

Duds Sangnin

อ่านจากหน้า28 ไปแล้ว เรื่องเงินนี่มันสำคัญกว่าทุกสิ่งจริงๆเหรอ แหมแล้วมันก็ท้องกันง่ายจังท้องทุกคนเลย แล้วจะไปบอกคนอื่นกันว่าไงหว่าเนี่ย

nothinghill

ทำไมมันแปลกๆ จะปวดตับก็ไม่ปวดตับ แต่คิดไว้อย่าง เงิน สินะ

สุดท้ายก็ตบะแตก น้องสาวต่อไปเหมาหมดแน่ๆ

gunship

มีเงินมันดีอย่างงี้นี้เองฟันใครก็ได้

ขออ่านอย่างเดียวไม่เคยกลับมาEdit

numkrieng

::Oops:: ไอ้ตัวพระเอกนะมันบื่อจริงๆ เข้าไปแจมเลยก็สบายไปแล้ว
ตอนจบไอ้ลูกประธานก็กลับไปปล่อยคนบ้านนี้ไว้..
มันเป็นคนดีนะ แจกเต็มที่ตามสไตร์คนมีเงิน

sonic7470534

แนว ntr ผมผ่านมาเยอะแถมชอบแบบนี้เข้าขั้นสะด้วยอ่านแล้วรู้สึกฟิน หลังจากดูไป 27หน้าก็มาแบบจัดเต็มแปลกเลยก็ว่าได้เพราะ ntr ส่วนใหญ่มักจะปูเนื้อเรื่องให้ดูสดใสก่อนแล้วค่อยเชือดทีหลังแต่เรื่องนี้ไม่ถึง 50หน้ามันล่อไป 4คน ถ้าอ่านจบเรื่องไม่รู้ว่าจะจบที่กี่คนยังไงก็ขออ่านต่อให้จบแล้วจะกลับมาพูดถึงเนื้อเรื่องทั้งหมดครับไม่ได้กลับมาอ่านสะนาน x8 // มันสืจริงพ่อ ลุกเหมือนตายด้านได้แต่คิดในใจไม่กล้าลงมือเพราะกลัวอํานาจ แต่ไอ้นี้ก็ให้ตามที่สัยญาจริงๆก็วินๆทั้งสองฝ่ายสนุกสม ntr อีกเรื่องจ้า

youtome3

อ่านครึ่งแรกจบ

ผมว่าได้แง่คิดหลายอย่างมากๆนะ ถ้าไม่คิดถึงเรื่องเซ็กส์

1. เงิน ไม่ว่าชาติไหนๆ อดีตมาจนถึงปัจจุบัน ปฏิเสธไม่ได้จริงๆว่ามันคืออำนาจที่ทรงพลังมาก จะคนธรรมดา หรือเป็นประเทศ ถ้ามีเงินคืออำนาจบันดารทุกสิ่งจริงๆ
2. ตัวเอกดูๆแล้วไม่คิดจะปกป้องคนในครอบครัวเลย เหมือนคนไม่มีทางสู้ อาจจะเพราะโดนข้อบังคับที่ถ้ายอมจะทำให้ครอบครัวสบาย ซึ่งคงเกี่ยวกับเงินหรืออำนาจ ซึ่งก็วนก็กลับมาข้อหนึ่งอีก
3. พูดตามตรง ถ้าพี่น้องผู้หญิงโป๊เปลือย ยังไงคนในครอบครัวก็มีอารมณ์ทางเพศขึ้นมาแน่นอน ต่อให้เป็นพี่น้องท้องเดียวกัน

รอดูต่อไปว่านายพระเอกของเราจะรับมือกับเหตุการณ์ยังไง คุณพ่อเองก็คงลำบากใจมากๆ

ปล.พูดตามตรงเกิดมาหน้าเหี้ย แต่รวยโคตรๆๆๆๆๆ ยังไงก็โชคดีกว่าเกิดมาหล่อแต่ฐานะธรรมดาจริงๆ 555+

dull2

โครตเอาแต่ใจ เอาหมดบ้านหมดโรงเรียน พระเอกซื่อบื้อเกิน ให้อารมหดหู่ชะมัด หวังว่าตอนหลังๆยูจิจะฟาดก่ะเค้ามั่ง
.
.
.
.
ไมจบแบบนี้ฟระ ตามชื่อเรื่องเลย เพี๊ยนกันไปหมด ทั้งพ่อทั้งลูก

ouoouoouo

โอ้โหเคนตะ พ่อมันรวยขนาดไหนกันวะนี่ แค่เริ่มเรื่องคุณแม่ยูจิก็มีหะมอยติดปากมาเสียแล้ว
มีเงินแล้วทำได้ทุกอย่างจริงๆ แต่รู้สึกเสียดายซากิแทนพระเอกเราจริงๆ(อดเปิดซิง) แต่เพื่อเงินต้องยอมกันทั้งครอบครัวแบบนี้เลยหรอ มารอดูกันต่อไปว่าว่าจะยอมทำสัญญากันรึปล่าว แล้วพระเอกเราจะมีท่าทีอย่างไร

เพราะกิเลสตัญหาแท้ๆ รู้สึกหดหู่กับพระเอกจริงๆ แต่ก็จบด้วยดีอะนะ
ขอบคุณครับมีสีทุกหน้าเลย