ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Otonano Gu-wa] Brainwash Game ล้างสมองลองใจ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤศจิกายน 03, 2018, 12:57:07 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

siwapol55

ความรวยมันจะดีเกินไปแล้ว ทำได้ทุกอย่างเลย บ้านไอพระเอกก็ยอมไปซะหมด
ขอบคุณครับ
อ่านจบแล้ว
ไอพระเอก มีไว้แค่บรรยายเนื้อเรื่องใช่ไหม จะเรียกว่าจบสวย ทุกคนแฮปปี้กันหมด

reddertools

ขอบคุณครับสนุกดี แต่ไม่ค่อยชอบตอนจบเท่าไหร่เลย

sexsuremami

เนื้อหาดีมากแต่รู้สึกไม่เหมือน Mind Control อย่างกับชื่อเรื่องรู้สึก Rape มากกว่า

thegift52

คนรวยนี่มันรวยจริง ๆ แต่สงสัยว่า พระเอกเรื่องเด็กไป หรือมันความรู้สึกช้า ถ้าเป็นคนอื่นคงจัดอะไรสักอย่างสองอย่างแน่นอน หุหุ
.
อ่ะ ตอนจบก็มีให้แปลกใจเพิ่มเติม แต่ชอบครับ เหมือนได้ดูหนังเรื่องนึงเลย มีหักมุมด้วย ขอบคุณครับ  ::Thankyou::

keninwand

keninwand

โชคดี โชคร้ายไม่รู้ รู้แค่ว่าเคนตะมันโชคดีแค่นั้นพอ

hgfdsa0868

เรื่องนี้ท่าจะเก่านะ อาจารย์ผู้เขียนยังใช้สีโคปิคลงสีอยู่เลย แต่ลงสีสวยมาก สวยกว่าเรื่องที่ลงสีด้วยคอมพิวเตอร์หลายๆเรื่องซะอีก
บอกเลยว่าแค่หน้าบักเคนตะออกมาก็ปวดใจละ จินัตสึจังโดนเปิดซิงนี่ก็อิมแพคมาก จนทั้งเพื่อนทั้งครอบครัวเสร็จเคนตะหมด แต่แปลกที่พระเอกมันดูไม่สะเทือนใจซักนิด หรือมันจะมาโซ(ผมด้วย)
เรื่องนี้ได้กลิ่นอายเรื่อง visitor Q นิดๆนะ
อีดิท.....เคนตะ มันไม่ได้ใช้อำนาจหลอกฟันฟรีอย่างเดียวนี่นา มีดีแค่อำนาจจริงๆ
และพระเอกยังคงสตรอง เป็นเรื่องอื่นนี่นำ้ตานองนั่งชักว่าวกับคลิปไปละ

แสดงว่าท่านเข้าใจ ถึงจะไม่ดาร์คมาก แต่อ่านไปปวดตับปวดใจจิ๊ดๆตลอดเวลา 
ยิ่งถ้าเราเป็นยูจิหรือคุณพ่อจะตับแตกแค่ไหน

bigzelon

vitra6996

tossot

richpor

เป็นผมจะขอใช้สิทธิ บ้างให้ครบทุกคนเลย ถ้าคุยกับเคนตะดีๆ น่าจะได้แจมไม่ยาก  สงสารสุดก็ตัวพ่อนี่แหละ โดนทั้งเมียทั้งลูก

อ่านจบยังคงเสียดายที่พระเอกไม่ร่วมด้วย ยิ่งบทแม่ที่พ่อไม่เอามานาน ลูกที่ดีก็น่าจะช่วยคุณพ่อ ทำแทนบ้าง สุดท้าย พลัง(เงิน)อันยิ่งใหญ่มากับความรับผิดชอบอันใหญ่ยิ่ง ได้ผลประโยชน์กันทุกฝ่ายแบบนี้ คงมีอีกหลายบ้านรอทำสัญญาด้วย

carman

ลูกคนมีเงินทำอะไรกก็ได้แบบนี้ก็สนุกเลย  อยากรู้ว่าตั้งกฏอะไรขึ้นมา คงไม่มีอะไรแปลกๆๆมากนะครับ

อย่างนอยก็ดีตรงรักษาคำพูด จบแบบความต้องการแต่ละคนได้ตามที่ต้องการ อิอิ

galatoz14

หน้าตาไม่ต้องหล่อ ขอแค่พ่อมีตังพอ สุดๆไปเลย

Mhokkk

อ่านเรื่องนี้แล้วนึกถึงเรื่องที่มีนักเรียนแลกเปลี่ยนมาอยู่ที่บ้านแล้วแม่โดนเอาเลยครับ เคนตะคือไอดำในเรื่องนั้นเลย พระเอกเป็นแค่ตัวดำเนินเรื่อง

พระเอกตัวประกอบ is real ได้แค่คิดแล้วก็งงๆบื้อๆ มึงงงอะไรตั้งแต่ต้นจนจบวะ 555 นึกว่าจะพยายามทำตัวเป็นฮีโร่บ้าง

สรุปเคนตะพระเอก เหมือนจะแก้ปัญหาให้ครอบครัวนี้ได้เลย

ปล.ntr ซึ่งๆหน้าแบบนี้ก็ได้อารมณ์ไปอีกแบบครับ

zerost