ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Otonano Gu-wa] Brainwash Game ล้างสมองลองใจ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤศจิกายน 03, 2018, 12:57:07 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nuttavat.job

รู้สึกอิจฉาเคนตะ พ่อก็รวย แถมได้แอ้มสาวสวยๆ แจ่มๆอีก

edit: พระเอกสตรองเกิ้นปกตินี่ร้องไห้ไปแล้ว

thegooddog

สรุปคือ น่าจะได้ทั้งบ้านสินะ แถมน่าเสียดายที่สุดคือ คนที่อุส่าจะขอแฟน เล็งมาตั้งนาน แต่ดันโดนแย่งมาเปิด ซิง ชะได้แถมครอบครัวยัง จัดชะยกครัว ถ้าเป็น พระรองนี้เจ็บจีดเลย นะนี้ (พระเอกคือ เคนตะ นะครับ เพราะได้ จัดทุกคน) พระรองคือ ยูจิ
ปล.สุดท้ายนี้ ขอขอบคุณมากๆนะครับ ที่ แปลงานลงให้อ่านกันประจำ ถึงผมไม่ใช่ ขอประจำเว็บนี้แต่ ก็ ขะพยายามตอบทุก โพสที่แปลให้ลงอ่านนะครับ ขอเป็น ปลิงตัวน้อยๆ 1 ตัวติดตามผลงาต่อไป นะครับ

ปล. สรุปว่าได้ทั้งบ้านจริงๆ ขุ่นลูก กับ ขุ่นพ่อได้ แต่นั้งมอง แถมมีหลานให้ อุ้มอีก OTL จริงๆแล้วอ่านจบแล้วความ สนใจ เลื่อนไป จดจ่ออยู่กับ ตัวอย่่างตอนต่อไปเลย แนว อิน ด้วย คงจงลง ตอนปี หน้าสินะครับ (ภาพสีเป็นโดที่ หาอ่านยากมากๆเลยครับ แต่ก็ยังอุส่าหามาแปลได่นะครับ นับถือจริงๆเลยครับ)

booker

thanonza1

watari

อาจารย์คนเขียน มีบทพูดเยอะอย่างว่าคับ แต่ผมว่าก็ดีนะคับไม่น่าเบื่อ เพราะเนื้อเรื่องมันตามได้ตลอด

มณเทียร น

เคนตะเป็นเด็กนิสัยแย่มาก แต่อีกมุมนึงเด็กคนนี้ก็ใช้ชีวิตคุ้มค่ารู้จักหาโอกาสจากบารมีของพ่อ
555 ก็ยังดีที่รักษาสัญญานะเคนตะ

nagasata

เริ่มเรื่องมาหน้าที่ 5 ปุปรู้เลยว่าเนื้อเรื่องเป็นยังไง คล้ายๆกับเจ้าของนักเขียนที่ชื่อว่า hana hook แต่นี้ตัวเอกสถานะต่างกัน

roong1982

มีแบบนี้ด้วยเหรอ แล้วหมอนี้มันเป็นใคร..................

chorleang2

มีพ่อรวย จะทำอะไรก็ได้ จะเอาใครก็ด้ายยยย

pug0hkleiko

ตอนแรกอ่านผ่านๆแล้วปิด แต่พอกลับมากดแล้วเริ่มอ่านใหม่ รู้สึกคนแปล แปลได้สุดยอดมาก ผมรู้สึกพลาดมากที่ทำแบบนั้นตั้งแต่แรก ขอโทดจากใจครับ และขอบคุณมากๆครับสำหรับการแปลดีๆครั้งนี้ ขอเป็นกำลังใจให้นะครับ

Pillowdog

::Bloody:: เคนตะทำทรัพยากรที่พ่อสร้างมาไม่สูญเปล่าจริงๆ สงสัยว่าสกิลการพูดต่อรองคงจะเทพมาก ถึงได้ง่ายขนาดนี้ ระดับทั้งบ้านแบบนี้รวยอย่างเดียวไม่ได้ต้องคุยเก่งด้วย เจ้าเคนตะเอ็งเก่งมาก ::Fighto::

บอกแล้วเจ้าเด็กนี่มันเจ๋งฟุดๆ
แต่คุณพ่อนี่ใจแข็งน่าดู
จิกกัดสังคมญี่ปุ่นเบา ที่เรื่องงานมาก่อนครอบครัว

patrict

เด็กแบบนี้ถ้าผมเป็นยูจิชกมันไปละ แล้วค่อยมาจัดหนักกับพี่น้องและสาวที่ชอบแบบมาราธอนไปเลย แต่เคนตะนี่ทั้งฟิตทั้งอึดทั้งใหญ่ ทำเอาสาวที่ยูจิชอบครางขอแรงๆเลยทีเดียว ยูจิจะลีลาเด้ดกว่ารึเปล่านะ

อ่านจบแล้วนึกว่าตอนหลังยูจิจะได้ร่วมวงด้วยแต่ไม่ได้แม้สัมผัสเศร้าใจแทนจริงๆ

Isadis

ชอบผลงานอาจาร์ยท่านนี้น่ะ ลงสีตลอดด้วย วาดผู้หญิงก็สวยแกน่าจะไปสายสว่างได้ พระเอกก็นิ่งจับใจ สังคมต้องเอาชีวิตรอดในการทำงาน ครอบครัวทำทุกอย่าง
EDIT อ่านจบมันก็ไม่ได้ดาร์กเลยแหะ ไม่ได้รุนแรงอะไร มีเหตุมีผล กฎการแลกเปลี่ยน ถือว่าจบสวยยังได้