ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[NCP] Dare mo Ore ni wa Kigatsukanai ตายแล้วไปไหน [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤศจิกายน 04, 2018, 07:50:56 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

hawalon

เจอนักเรียน จัดหนัก
เจอคนที่ชอบ จัดหนัก
หน้าปกเจอเพียบ จัดหนักๆๆๆๆๆๆ

yedped kodhod

ถ้าตายฃะทำได้แบบนี้ ขิวิธีการเพื่อผมด้วยครับ

leolouis

bigboy001

::Touchy::  เหนแล้วอิจฉาไอหนุ่มได้เยสาวๆตามใจชอบจะเอากี่รอบก็ได้ ปัดโถ้วว!! ::Angry::

หลังอ่านจับแล้วยิ่งอิจฉาบอกเลยงาบทีละหลายๆคนสุดๆ โอยยยอยากบ้าง!!

Uzumaki Naruto

ทันไม่รู้สึกตัวหรือทำไมคนอื่นไม่เห็นว่าแก้ผ้านะ
งงในงง

BuffFun

มันต้องมีไรหักมุมแน่ๆ แต่ภาพสวย เนื้อเรื่องสนุกครับ

เหมือนมันยังค้างคา ยังไม่จบบริบูรณ์ครับ

xvenomz

สุดยอดเลยครับ พระเอกเหลือแต่วิญญาณยังมีความสามารถพิเศษอีก แต่แอบสงสัยว่าถ้าอีกฝ่ายไม่รู้ตัวนี่คือไปทำอะไรกับวิญญาณเขาตรงๆ หรือเปล่าหว่า

สุดยอดสุดตรงที่แตกแล้วแตกอีกได้เรื่อยๆ นี่ละครับ ไม่ต้องพักชาร์จ แต่ถ้าต้องตายก่อนก็คงไม่ไหวนะ 555

freelance

เขาแค่ให้โอกาสทำความดี ::Bloody::
สงสัยมีต่อคงได้ตกนรก

Assa Mia

saturn

มันเป็นแบบนี้จริงละก็คนสวยๆเนี่ยแฉะทั้งวัน

เจอคนรู้จักก็จัดกันไป  กว่ายมฑูตจะมาคงจัดได้อีกหลายคน

acidlolicon

ประมาณว่า ตายไปแล้วมันจะเป็นโลกที่ซ้อนจากของจริงอีกทีหรือเปล่า เจ้าตัวทำ แต่ความเป็นจริงไม่ได้ทำ เหมือนกันกับ ของเซ้นไหว้ ที่โลกจริงไม่เปลี่ยนแปลง แต่อีกโลก อาจถูกกินไปแล้ว

จบแล้ว บทสรุปก็คงเหมือนเดิม มิติขนาน แน่แท้

เตอร์ เอง

mrbirddum.phewklieng

อะไรวะ งงมาก

ขอบคุณครับ เป็นผีแล้วทำแบบนี้ได้(ถึงว่าใครตายก็ไม่กลับมา)ตอนนี้เก็บไปสองยูมิอีกคนเป็นสาม

#แตกในไปเรื่อยๆท้องไม่ท้องไม่รู้แต่แตกในไว้ก่อนนี้ห้าคนแล้วยังเอาได้อีกอิจฉามาก(ไม่ปวดตับแล้ว)