ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[NCP] Dare mo Ore ni wa Kigatsukanai ตายแล้วไปไหน [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤศจิกายน 04, 2018, 07:50:56 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

wender_111

มาแนวไร้ตัวตน แต่คนรอบข้างไม่ตกใจอกคู่มหึมาบ้างเหรอ แต่ถ้าต้องตายก่อนก็แอบ ๆ เสียดาย

ป.ล.หวังว่าตอนจบมาผู้คุมจะไม่โผล่มานะ นี่เป็นรางวัลสำหรับวิญญาณเร่ร่อนของมึง แฮ่

ป.ล.2. คนแปลลองตายให้ดูหน่อยครับ เผื่อเป็นแบบนี้ แล้วมาเข้าฝันบอกเลขหวยผมด้วยนะ
แฟนตูนเลิฟฮินะ

gojira

งงอย่างเดียวตอนผญแก้ผ้าไม่มีใครรู้สึกตัวเลยเนียละ

chocolaze

::HeyHey:: เป็นวิญญานแบบไหนเนี้ย เย็ดอีกฝ่ายได้ กลางเมืองไม่มีใครสนใจ

นี้มันหยุดเวลาเวอชั่นวิญญานใช่มั้ย อิอิ แน่นอนจริงๆ

fuwa

ตายแล้วทำแบบนี้ได้คงสุดยอดไปเลยอะ แต่ถ้าไม่ตายแล้วทำได้แบบนี้จะยิ่งดีใหญ่ 555 ขอบคุณครับ

savewater

::Hmmm::เอ้... ทำไม่คนอื่นถึงไม่รู้ว่าสาวๆโดนเปิดซิงอยู่อ่ะ

jachal

โดนรถชนกลายเป็นวิญญาณ ทำอะไรสาวๆได้หลายน้ำแน่

ไปทำสาวๆแตกในได้อีกหลายคน โดยที่สาวๆ ไม่รู้ตัว

boba

อย่างงี้เข้าเรียกว่าอะไร ผีข่มข่นหรอ แบบนี้ก็ได้หรอ

boba

แปลกใจ ตรงขึ่นอื่น ก้ไม่เห็นว่าโดนแก้ผ้าหรอ สบายดีจัง

tangja04

Formy Mimi

ชอบแนวนี้มาก ทั้งเนื้อเรื่อง+ภาพสี อยากให้แปลออกมาเยอะๆ จะติดตามต่อไปนะครับ

Paul Chan

เขาว่าตายแล้วจงไปที่ชอบๆ สงสัยว่าเจ้าหนุ่มนี้เจอที่ชอบๆแล้ว ยังจะไปที่ไหนได้อีกละเนี่ย หุหุ

ตายแล้วเอาไม่หยุด  แถมไม่มีหมดแรง แบบนี้เข้าทางโจรสิครับ

negazero

งงพลอตเรื่อง ตกลงจะเป็นผีหรือใช้พลังหยุดเวลากันแน่วะเนี่ย

treerasitnut

เนื้อเรื่องสนุกดีครับ น่าสนใจ แต่ลายเส้นไม่คลาสสิคเท่สไรครับ ขออนุญาติอ่านเช่นเคยครับ

หลังอ่าน: ถ้าตายแล้วได้แบบนี้กะยอมครับ55 นักเรียนหัวทองคนแรกน่ารักสุดเลยยย