ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[NCP] Dare mo Ore ni wa Kigatsukanai ตายแล้วไปไหน [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤศจิกายน 04, 2018, 07:50:56 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

brre

gtonizuka

เอาไปทั่วเลยโดยที่เค้าไม่รรู้ตัว ถ้ารู้ตัวหน่อยจะดีกว่านี้นะ และก็ปล่อยให้สาวแก้ผ้ายังงั้นเลย 555 ตัวเอกก่อนตาย เก็บกดจัด

as72340639

zazamak

ตายแล้วมันดีอย่างงี้เลยหรอ ผมนี่อยากลองเลย คริคริ
เส้นหมอยที่พันกัน ยังแก้ง่ายกว่าความสัมพันธ์ที่ค้างคา

Nabisca Sathu

ของขวัญก่อนลงนรกมั๊ง 555+  ตายแล้วได้แบบนี้ ค่อยคุ้มนะ

ถ้ามีตอนต่อไป ก็น่าอ่านนะนี่ ลายเส้น อาจารย์ท่านี้สวย อิอิ แถมได้คนแปลแบบท่าน Kater  แปลได้อารมณ์ดีมาก

panurakkee

พลังแจ่มครับ แต่ไม่แนะนำให้ทดลองทำ 55 ::Bloody:: ::Bloody::

แจ่มเลยป้า

13 12

พึ่งเคยอ่านแนวๆนี้  ::HoHo:: แหวกดีเหมือนกันนะครับ อยากรู้ว่าทำไมเป็นผีแล้วทำหยังงี้ได้ด้วยเหรอ ::Dizzy::

sawasida.liomanoi

micmicmic6

นี่เองที่เขาเรียกว่า "ผีบังตา" 
ทำอะไรไปไม่มีใครรู้เรื่องเลย นมโผล่จะๆตาขนาดนี้
ปล.สาเหตุการตายของพระเอกนี่ ไม่ใช่เดี๋ยวมีสาวน้อยชื่อโบตั๋นมารับวิญญาณนะ

เอ๊ะ......ไม่มีอะไรพลิกล็อคเลยรึ จบแบบงงๆแบบนี้อ่ะนะ

op4911338

::Thinking::ออกแนวหมวกล่องหลที่เคยอ่านเลยวุ้ย แต่นี้ตาย!!

Chanawin Tosingchai

ผีนี่สบายจริง แต่ถ้าผู้หญิงไม่รู้สึกมันจะไปมันส์ได้ไงฟะ

elviswhat

อันนี้คล้าย ๆ กับเรื่องโอลิมปิก หยุดเวลาเลยนะครับเนี่ย

ไม่น่าไปแตกใส่ยัจป้านั้นเลยปล่อยไปยังดีซะกว่า

แต่สองสางออฟฟิดน่าหม่ำจังเลย

biggiggog

ตกลงมันดูแปลกๆคือไม่มีใครเห็น ไม่มีใครรู้สึกอะไร
เออ...สรุปว่าพระเอกมันสนุกอยู่คนเดียว เสียวอยู่คนเดียว ::Me?::
ขอบคุณมากๆครับ

ตกลงไม่มีสาวคนไหนเสียวเลย
มันต่างจากชักว่าวตรงไหนเนี่ย

HaruKi02

ยมทูตครับ!!!! รีบมาเอามันไปเร้ววววๆ ไอ้นี่มันตัวอันตรายต่อสาวๆชัด

แต่ถ้าผมเป็นมันก็คงไม่ต่างกันหรอกมั้ง 555

คือแบบไม่มีรีแอคหลังทำเลยหรอ แบบรู้สึกตัวทีหลังงี้

aedza4142