ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[NCP] Dare mo Ore ni wa Kigatsukanai ตายแล้วไปไหน [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤศจิกายน 04, 2018, 07:50:56 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Tunpia NorHor

ชอบเลยแนวนี้คล้ายหยุดเวาหรือมีพลังวิเศษเนี้ย

netgear

เป็นโลกคู่ขนานหรือป่าวหว่า สาวๆโดนแก้ผ้า แต่คนทั่วไปทำเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น  ::Hmmm::

แต่ยังไงก็มีความอิฉฉาตัวผู้ชายอยู่นะ  ::HeyHey::

เพิ่มเติมหลังอ่านจบแล้ว ยิ่งอิฉฉาตัวผู้ชายมากกว่าเดิม กับการแตกไม่จำกัดต่อวัน โอ้ว...

SilcenceKnight

ออกจะเหมือนแนวหยุดเวลานะครับ แต่ทำไมคนอื่นไม่เห็นที่พระเอกทำหว่า

AKT TKA

SpaceTime

::Sweat:: ถ้าตายแล้วทำแบบนี้ได้ก็คงสนุกมิใช่น้อย แต่เป็นวิญญาณจะเสร็จมั้ยนี่สิ 555

akerue

ไม่แน่ อาจกลายเป็นว่ายมทูตพากลับเข้าร่าง

เหมือนมันยังไม่จบแฮะ หรือจบแบบนี้

Ae Haha

บุญจริงๆตายแล้วยังเป็นวิญญานแล้วสามารถเอากับใครก็ได้ ต้องไปเอาสาวซิงให้หมด

exsoldier

ทำไมถอดหมดตัวยังไม่มีคนเหนความเปลี่ยนแปลง จริงๆ น่าจะมีคนเหน หรือรุสึก แค่มองเราไม่เหนนะ มนุษล่องหนดีๆนี่เอง อิอิ

เนี่ยยยยยยยย  ตกลงมันแปลกๆ ถอดเสื้อผ้าหมด ละคนมันใส่ตอนไหน ทำไมไม่เห็น เอ้ออออออออ

FAEROH

ทำไมผมชอบตะแนวนี้ แนวแปลกๆ สงสัยอยากหาความตื่นเต้นใหม่ๆซะแล้วสิ

b72208

อ่านแล้วแปลกๆดี ต้องรอดูตอนจบจะเป็นยังไงต่อไป 5555

เพิ่มเติมหลังอ่านจบ
...
..
.

คิดว่าจะมีอะไรพลิกล็อคแบบมีคนเห็นหรือรู้สึกแปลกงี้
แต่ถึงยังไงผมคงไม่ลองตายนะ

tazasss01

เรื่องเหมือนมนุษย์ล่องหนเลย

สบายไปเลยจะแตกเท่าไรก็ได้ จะดีขึ้นไปอีกถ้าผู้หญิงรู้สึกไปด้วย

และอยากให้มีตอนต่อไปจังเลย

tamkonba

อ่านไปก็แอบงง เข้าใจพระเอกคนอื่นไม่เห็นแต่ 2 สาวละ โดนถอดขนาดนั้นทำไมคนอื่นไม่เห็ยหรือไม่รู้สึกตัวบ้างนะ

อ่านจบแล้วก็ไม่มีอะไรพลิกล็อค แต่หมั่นไส้พระเอกเพิ่ม อยากให้ยมทูตมารับมันไปเร็วๆจัง

Exllector

เพื่อนที่อยู่ด้วยกันไม่เห็นบ้างหรอว่าเพื่อนกำลังแก้ผ้าอยู่

สบายเลยทำอะไรใครก็ไม่เห็น

felintiam

Plugin Tutorials