ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[NCP] Dare mo Ore ni wa Kigatsukanai ตายแล้วไปไหน [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤศจิกายน 04, 2018, 07:50:56 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tonbiggest

ออกแนวผีบังตา กรือมิติคู่ขนาน  เห็นแล้ว อิจฉานิดๆที่ตายแล้วไปที่ชอบที่ชอบ

Warute

ได้อารมณ์ไปอีกแบบ ล่อได้ทุกคนที่อยากทำ มันเหมือนผีมันเอาแต่จินตนาการว่าล่อ แต่คนยังดำเนินขีวิตปรกติ ภาพสวยงาม เนื้อหาอ่านแล้วอิจฉาผีมากเพราะล่อทุกคนสวยทุกนาง น้ำแตกไม่นับ

นายไข่ย้อย

โอ้ทำไมตายแล้วถึงจับตัวได้หว่า  ::Horror::

edit: ก็ไม่รู้อยู่ดี ว่าหลังตายจะทำได้เหมือนมันป่าว แต่ไม่อยากเสี่ยง 555+
อิอิอิ

logunta

logunta

แบบนี้รึเปล่าครับที่เค้าบอกว่าไป ที่ชอบๆ

obacos

ฝันรึเปล่าเนี่ย แบบเป็นแค่เจ้าชายนิทรา
คนอื่นมันจะไม่เห็นหน่อยเลยเหรอ

worachat39

เหมือนอยู่คนละมิติกัน สาวๆอีกฝั่งก็ไม่ได้โดนอะไรหรอกมั้งครับ

ไปๆมาๆดูน่าสงสารพระเอกเหมือนกันนะครับไม่มีใครสนใจเลย 555

numkrieng

::GiveMe:: ถ้าเป็นอย่างนี้ สงสัยคงมีสาวๆโดนเปิดซิงค์กันหมดแน่ๆ

hotamaru

อยากลองแบบนี้สักครั้ง แต่คิดไปคิดมา ยังไม่อยากตาย 555
ไม่มีอะไรเกินไปกว่าความสุขที่ได้แบ่งปันกับทุกคน

parknokia

โห เริ่มมาก็จัดไป 2 เลยนะพี่ชาย

ป.ล  จะดีใจหรือเสียใจนิที่ตายแต่ได้...แบบนี้ ว่าแต่อึดจัง จัดไปหลายคน

pond7747

ออกไปช่วยเด็กโดนรถชนแปป 555 จะได้วาป

ssssss

อะไรจะตายแล้วดีขนาดน้านนน

สดยอดจิงๆ ได้เอากับคนรุ้จักอีก 55

resistance

น่างงนะครับ ผู้หญิงแกผ้ากลางถนนไม่มีใครทักหรือมองเลยแฮะ
เอิ่มดูจนจบเรื่องก็ยังหาเหตุผลไม่ได้

zeroboy

แบบนี้มันก็แปลกๆแฮะ ถ้าผู้หญิงมีปฏิกิริยาแบบว่าสงสัย ตกใจว่าใครทำอะไรก็น่าจะได้อารมณ์ไปอีกแบบ

แบบนี้ พวกสาวๆจะรู้ตัวกันเมื่อไรนี่ ดูท่างทางแล้วพระเอกของเราคงจะตามไปจนถึงบริษัทแน่ๆ