ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[NCP] Dare mo Ore ni wa Kigatsukanai ตายแล้วไปไหน [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤศจิกายน 04, 2018, 07:50:56 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ความรัก ต้องพังลงไป

Neo Rory

มันไม่รู้ตัวหรือว่ามันคนละมิติกันวะ
เหมือนจะเป็นโลกจินตนการมากกว่าอะ

themoon

fon.jang

เป็นวิญญาณทำอะไรก็ไม่ผิดแถมมีความคิดสร้างสรรด้วย

wunman

แปลกจัง แล้วเค้าไม่รู้สึกอะไรเลยรึไงนะแปลกน่าติดตามครับ คาดว่า พระเอกโดนปปีศาจสาบไม่ให้เกิด

edit: ไม่มีไรเกิดขึ้นเลยแปลกดีครับ แต่ถ้าตายขอแบบนี้ก็ไม่เลวว

K1221

เนื้อเรื่องน่าสนใจมาก คล้ายๆกับเรื่องหยุดเวลา
ว่าแต่ มันไม่มีใครเห็นเลยเรอะ
edit ชอบฉากอ้าขาขึ้นมาแต่คุยกันปกติ สนุกดีๆ
ตายละเป็นแบบนี้นี่สนุกเลย

maxzader

::JubuJubu::  แนว ntr แนวสาวใหญ่ก็ดีครับ แต่มาแบบนี้ก็ดีเหมือนกันครับจะจัดหมดเมืองเหมือนหมวกล่องหนไหม ฮาๆๆ

ได้หมดเมืองจริงๆ ด้วยตายแล้วเป็นแบบก็น่าจะดี !!!

funfuen

ตายแล้วไปไหน หาอะไรทำระหว่างรอพี่ยมสินะ
อือหือนี้กะเอาทุกอย่างที่ขาวหน้าเลยสินะ

kodigi

ขอบคุณครับ ตายแล้วทำไมไม่ไปเกิด ว่าแต่มนเอาวิญญาณใช่ไหม คนอื่นเลยไม่สังเกต

araiwasud11

ohziinoy

เคยอ่านเรื่องนึงเป็นแนวนี้เลย ทำอะไรไม่มีใครสนใจ แต่เรื่องนี้มีสี จัดเต็มทุกดอก

nonbaba

ผีมีเงาในกระจกด้วย แถมสายเด้าอีดนะ
เหมื่อนมันยังไม่ตายเหมื่อนสลบแล้วฝันอยู่ประมานนี้