ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[NCP] Dare mo Ore ni wa Kigatsukanai ตายแล้วไปไหน [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤศจิกายน 04, 2018, 07:50:56 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

เศกชะรัฐ

FARM1 HGf

ชอบๆๆแนวนี้มากกก

คล้ายๆ เรื่อง VR กับหมวกล่องหนเลยย  ทำอะไรก็ได้ไม่มีใครรู้ตัวว

คราวนี้เป็นวิญญาณ เเจ่มมมากกก

ขอบคุณมากครับที่แปลเรื่องดีๆให้อ่าน

Erock69

แล้วเสื้อเปิดไม่มีไครเห็นหรอ หรือเปิดอยู่ในโลดวิณญาณ

patkungna01

nutza019

::Oops:: แนวผีสงสัยจะบังตาด้วยนะเนี่ยคนอื่นไม่เห็นใช่มั๊ยครับจากที่ผมเข้าใจคือเตะต้องได้คนอื่นมองไม่เห็นสินะ  ::Oops:: แบบนี้ เพลินกันเลยทีเดียว  ::Grimace::

ขอบคุณสำหรับงานแปลดีๆครับ  ::KO::

xesnos

ดูแบบน่าจะมโนไปเองนะเนี้ย หรือว่าเป็นของขวัญจากพระเจ้า5555

อ้าวสรุปไม่มีเฉลยเลยเหรอ555

Hentai☆Man

แก้ผ้าซะขนาดนั้น ไม่มีใครสังเกตบ้างเลยหรือ...

izezanova027

ชอบลายเส้นแบบนี้มาก เนื้อหาก็แปลกดี มาแนววิญญาณแต่มีความรู้สึกเหมือนยังไม่ตาย

สรุปก็ได้ทั้ 5 คน

Tee001

โลกคู๋ขนาน แน่นวลจริงๆ สนุกหำเลยพระเอกเรา อิๆๆ

อ่านจบแล้วเพลีย แต่พระเอกไม่เพลียแฮะ ตายแล้วดันอึดมาก

sirapop

timeai

โอ้วโหววนี่มันสวรรค์ชัดๆๆ จับสาวปี้ทั่วเมืองเลยครับ แต่เสียดายสาวๆน่าจะรู้สึกเสียวด้วยหน่อยอิ

ยังบอกคำเดิมครับสวรรค์ชัดๆ

baycon

Crypt

แปลกตรงจับแก้ผ้าละไม่มีคนเห็นนี่แหละ จัดเต็มขนาดนี้คนยังไม่สนใจกันเลย

จบแบบ อ้าวนี่จบแล้วเหรออยากอ่านต่อจังนะ อะไรประมาณนี้