ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

บันทึกรัก ในจินตนาการ 41.หลับไปสี่ถึงหกชม...........

เริ่มโดย come in, พฤศจิกายน 05, 2018, 12:06:03 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

come in

อ้างถึง
เพ้อกันต่อ ไครรู้ตัวว่าไม่ชอบแนวนี้ผ่านได้เลยค่ะ  ::Thankyou:: พิมผิดเยอะ ขออภัยน้า

เป็นแนวบันทึกแบบเล่าเรี่องราวไห้ฟัง เจออะไรมา รู้สึกยังไง แบบไหน  ::WooWoo::
มันเป็นความทรงจำของคนๆเดียว เล่าแบบไม่ประติดประต่อ นึกตรงไหนได้ก็เพ้อไปเรี่อยๆ

ปกติเรี่องนี้ก็เขียนงงๆอยู่แล้ว ถ้ายังไม่ได้อ่านตอนต้นๆ ไปย้อนอ่านก่อนนะคะ ไม่งั้นจะยิ่งงงค่ะ

กดตรงนี้ก็ได้ค่ะ >>> ลิ้งตอนที่ 1-21 ค่ะ ::Grimace:: ::Grimace:: ::Grimace::
>>> ลิ้งตอนที่ 21++ถึงปัจจุบัน ค่ะ >>>
::JubuJubu:: ::JubuJubu:: ::JubuJubu::

บันทึกรัก ในจินตนาการ 41.หลับไปสี่ถึงหกชม...........

จนในที่สุดก็ถึงเรื่องที่เมลสงสัยที่สุด เรื่องวันนั้นแว่นไม่ได้วางแผนมาจริงๆไช่ไหม "ครับผมขอโทษจริงๆครับ"
ถ้าแว่นรู้สึกผิดจริงๆ น้าของถามอะไรหน่อย ตอบน้าตรงๆได้ไหม ไม่โกหกนะ "ได้ครับ ผมจะไม่โกหกอะไรน้าเลยครับ
น้าอยากไห้ผมทำอะไรบอกผม ผมจะทำตามที่น้าบอกครับ ขออย่างเดียวอย่างเกลียด ผม ผม....ผม...ไม่อยากไห้
น้าเกลียดผมมากไปกว่านี้ ผมกลัวน้าเกลียดผมครับ" งั้น บอกน้ามาว่า วันนั้นแว่นใช้อะไรทำน้า "ใช้อะไรทำคือยังไงครับ"
วันนั้นแว่นเอาอะไรใส่เข้าไปในตัวน้า น้าอยากรู้ว่ามันคืออะไร น้าว่ามันน่าจะไม่ใช่ไอ้นั้น "น้าเจ็บหรอครับ" ตกลงมันคืออะไร
น้าต้องการคำตอบไม่ไช่คำถาม ครับน้า

"คือ...ผมต้องบอกจริงๆใช่ไหมครับ" ว่ามาสิ "คือแบบนี้ตอนผมเด็กๆ สักเจ็ดแปดขวบ ผมก็ตามพ่อไปที่แค้มงานประจำ
พ่อออกไปทำงานอีกที่ ให้ผมเล่นรอที่ออฟฟิดกับพี่เลี้ยง แล้วไกล้ๆมันมีธารน้ำเล็กๆตื้นๆเล่นน้ำได้ ตอนแรกผมจะไปเล่นน้ำ
แต่พ่อไม่ไห้ไป พอพี่เลี้ยงผมไม่เผลอ ผมเลยแอบไปเล่นน้ำ แล้วผมก็เอาแผ่นสังกะสีไปวาง แล้วก็ไถเล่น ไถไปมาๆ ลื่นเล่น
เป็นสไลเด้อ แล้วตอนที่ลื่นเล่นอย่างแรง ไอ้นั้นมันก็โดนรอยผุของสังกะสี ครุดปาดหัวไอ้นั้นออกไป" อู้....เมลอุทาน
คงเจ็บมากเลย "ผมร้องจ้ากแล้วสลบไปเลย กว่าจะติดต่อพ่อได้กว่าพ่อจะมา พวกคนงานเขาเห็นเลือดออกเยอะ กลัวผม
จะตายเขาเลยรักษาแบบชาวบ้าน เอาสมุนไพรมาใส่ให้เลือดหยุด พอไปถึงโรงพยาบาลถึงได้รักษา ที่แย่คือ ผมดันแพ้สมุนไพร
ที่คนงานใส่ไป รักษาอยู่หลายปี ผ่าไปสามสี่รอบ หลังจากรักษาหายมันเลย มันเลยยิ่งน่าเกลียด ผมอายไม่เคยให้ไครเห็นเลย
เลยทำให้ผมไม่กล้ามีแฟน พ่อเลยคิดว่าผมเป็นกระเทยพอมาเจอรูปสะสมของผมเลยยิ่งไปกันใหญ่" อ้าวแว่นไม่เคยมีแฟน
แล้วทำไมวันนั้น "วันนั้นผมไม่รู้ตัวจริงๆ ผมก็ทำครั้งแรกทำตามที่เคยดูในหนังโป้มา"

มันโดนตัดไปเยอะไหม เมลถามพลางขนลุก เพราะมันน่าจะเจ็บแบบจินตนาการไม่ถูกเลยทีเดียว "หมอบอกว่าหัวมันขาด
เกือบเจ็ดสิบเปอร์เซนครับ" ฟังเรี่องราวของแว่นแล้วเมลนั่งนึ่ง ที่เคยคิดว่า จะทุบจะตี จะกระทืบ จะฟ้องคุณอามันหายไปหมด
เหลืออยู่คำเดียว คือสงสาร เห้อ........... เมลนั่งคิดนาน วกวนไปเรื่อย จนในที่สุดก็อดไม่ได้ที่จะคิดถึง............รสชาติของมัน..............

เสียงพร่านิดๆจากคอที่เริ่มแห้งของเมล แทรกความเงียบ แว่น ครับ........ ขอน้าดูมันหน่อยสิ "ดูอะไรครับ" ไอ้นั่นละ "ทำไม...."
ทำไมต้องถาม เมี่อกี้ไครบอกว่าไห้ทำอะไรก็จะทำ "ผมไม่เคยให้ไครดู แต่ถ้าน้าดู" อย่าพูดเยอะแว่น "น้าครับ ถ้าดูแล้ว อย่าโกรษ
ผมนะครับ นะครับ" อืมๆ เมลเออออไป "คือตอนนี้มันเป็นแบบนี้ครับ แว่นพูดจบ ลุกขึ้นยืน รูดกางเกงบอลลง มันก็เด้ง ชี้ออกมา
แล้วทำไมมันถึงได้....โด่แบบนี้....... "ก็น้า คือว่า น้า น้าอยู่ไกล้ผม ผมก็เลย"

ชีวิตเมลผ่านมาทั้ง ควยวัยรุ่น ควยรุ่นใหญ่ ควยนักกีฬา ควยคนงานก่อสร้าง ควยคนแก่ แต่ไม่เคยเห็นอะไรแบบนี้ หัวควยมันถูกตัด
เป็นหน้าตรง ทั้งหัวและขอบมีรอยหยักๆ คร้ายขอบแผลที่แข็งเป็นไต เป็นรอยเย็บไปรอบหัว หัวควยที่มีครึ่งเดียวแบ่งเห็นสองหยัก
ด้วยรอยผีเย็บ มันบานกลมๆหรือจะเรียกว่าบวมดี เหมือนเอายางรถยนต์มาสวมไว้สองเส้น ที่ลำควยขาว มีรอยแผลเป็นสีดำขนาดไหญ่
ดูแล้วน่าจะเป็นรอยเย็บ พาดโค้งเกือบจะพันรอบลำควย เมลมองมันแล้วกลืนน้ำลายแทบไม่ลงคอ เมลนั่งมองมันด้วยความรู้สึก
แปลกประหลาดอยู่สักพัก ลำควยมันกระตุกไปมา พยักหัวหงึกๆ เมลเอื้อมมือไปสัมผัส ที่รอยแผลตรงท่อนลำเบาๆ แว่นกระดกตัว
เหมือนจะถอยหนี แต่ก็ไม่ นิ้วเมลรูดผ่าน รอยผีเข็มที่ท่อนลำ เนื้อตรงรอยแผลแข็งด้าน ผิดกับส่วนอื่นที่นิ่ม เมลจับมันพลิกไปมา
จับดูเบาๆตรงขอบรอยแผล มันอธิบายไม่ถูก ตรงส่วนหัวโปนๆ ตรงท่อนลำบางจุดมันก็แข็งเป็นช่วงๆ บางจุดมันก็สาก ที่ที่แน่ๆ ทั้งลำ
มันแข็ง เกร็ง แน่น จนมองเห็นเส้นเลือดปูดไปหมดทั้งลำ

สัมผัสของมันในตอนที่เรียวนิ้วลูบเบาๆ ไปตามร่องตะเข็บของรอยเย็บ มันไห้สัมผัสที่แปลกประหลาด บางจุดนุ่ม บางจุดนุนแข็งเป็นไต
เมลไล้นิ้วตามรอยเย็บไปเรื่อยๆจนถึงหัวโปนๆ หยักๆที่หัวถูกปาดราบลงไป ลองกดบีบไปที่หัวบานๆ สองสามครั้ง พรวด........ ว้ายยยยย
แว่นนนนนน น้ำเงี่ยนข้าวข้น พุ่งออกมาเต็มมือเมล บางส่วนกระเซ็นลงมาที่ขาอ่อน บ้าๆๆๆ เมลสะบัดมือไปมา ลุกขึ้นทุบแว่นรัว
"ผมขอโทษครับ ผมขอโทษครับ" แว่นหยิบผ้าไกล้ๆมาไห้เมลเช็ดมือ ทำไม่ไม่บอกห้ะ นี่โรคจิตนี่หว่า "ผมไม่รู้ว่าน้าจะบีบครับ"
เมลเช็ดมือเสร็จ ก็เช็ดขา  หลังจากเช็ดเสร็จ ด้วยความลืมตัว เมลยกมือขึ้นดมดู ซึ้ดด........อึ้มมมม กลิ่นน้ำเงี่ยนคาวๆ กลิ่นมันแรงมาก
กลิ่นคาวกามที่คุ้นเคยพุ่งเข้าสมอง จินตนาการมันฟุ้ง อูย ร่างกายที่ห่างหายจากกลิ่นกามไปเป็นเดือน มันตอบสนองไวทันควัน
ใจมันเต้นแรงมาก ตุ้บ ตุ้บ ตุ้บ นมที่คัดเกร็งตั่งแต่เช้า มันคัดแน่นเสื้อในขึ้นไปอีก ร่องหอยกระตุกถี่เบา มันขมิบตอดตุ้บ ตุ้บ ถี่ๆ
หัวนมเมลแข็งชันขึ้นมาโดยอัตโนมัติ เมลนั่งกลับลงที่เก้าอี้ คิดเรื่องอื่นๆ แว่นยังยืนควยชี้เด่ ทั่งที่พึ่งแตกไปแต่มันกลับไม่อ่อนลง
แว่นยืนมองหน้าเมล ยังไม่เก็บอีกหรอแว่น "ผมเก็บได้แล้วใช่ไหมครับ" พอแล้วไม่ดูแล้ว แว่นรีบใส่กางเกงกลับ คอเมลแห้งผาก
ล้วงมือลงไปในกระเป่า หยิบน้ำขึ้นมาเปิดจะดึ่ม นึกขึ้นได้ นี่มันน้ำขวดที่อยู่ในตะกร้านิ่นา เมลหมุนขวดไปมา ใช่จริงๆนี่ไง รอยปากกา
ที่มาร์คไว้ รีบจนหยิบผิดมาจนได้ คิดแล้วก็จะเก็บขวดน้ำเข้ากระเป๋า แต่เดี๋ยวก่อนนะ...........

แว่น กินน้ำให้หมดทีสิ "ทำไม" ไม่ต้องถาม กิน เดี๋ยวนี้ เมลเปิดขวดน้ำส่งไห้แว่น แว่นยกน้ำดื่มจนหมดแล้วส่งคืนให้ หมดแล้วครับ
เมลชวนคุยถามเรื่องพ่อรองสักพัก แว่นนั่งลงกับพื้น สะบัดหัวไปมาเป็นระยะ อีกเรี่องนะแว่น วันนั้นเอาอะไรใส่น้ำ "ขวดไหนครับ"
ไหนบอกไม่โกหก ก็ขวดที่น้านอนเล่น ขวดที่น้าเอาให้กินตะกี้ด้วย "หา.....น้ำขวดนี้หรอครับ" ใช่ วันนั้นเอาอะไรใส่ เอาใส่ไปกี่ขวด
พูดมา "สองขวดครับ ผมขอโทษครับ น้าครับอย่าโกรษผมนะ ผม ผม" แว่นสะบัดหัวไปมาหลายครั้ง "ผมอธิบายได้ครับ ผมไม้ได้ตั้งใจครับ
ผม..." ก่อนจะค่อยๆนอนพับลงไป เมลเขย่าตัวแว่นไปมาแรงๆ ก็ไม่ตื่น ตบหน้าก็ไม่ตื่น เมลค่อยๆเก็บเอาโน้ตบุ้ค กล้อง มือถือ
ของแว่นใส่กระเป๋าที่วางอยู่ในห้อง ก่อนที่จะหยิบกล้องวีดีโอใส่กระเป๋าก็อดไม่ได้ที่จะเปิดดูคลิปของเลิชสักนิด เมลนั่งดูคลิปไป
แอบยิ้มอยู่คนเดียว นั่งดูอยู่สักพักก็ปิด เขียนกระดาษไว้บนโต๊ะว่าตื่นแล้วไปหาน้าที่หน้าบ้าน

ก่อนจะเดินสำรวจไปรอบห้อง เปิดดูในตู้เย็น มีแต่ขนมเต็มไปหมด มีน้ำอัดลมกับน้ำเปล่าหนึ่งขวด เปิดดูในช่องแช่แข็งมียาสองกล่อง
ไกล้ๆมีเข็มฉีดยาที่ยังไม่ใช้วางอยู่หลายอัน เมลเปิดน้ำเปล่าดื่มแก้คอแห้ง ก่อนจะหยิบกล่องยาขึ้นมาแกะดู ตอนแรกเข้าใจว่าเป็นยาเสพติด
พวกยาที่ต้องฉีดเข้าเส้น แต่มันไม่เหมือนกล่องนึงมีหลอดยาสีแดง อีกกล่องหลอดยาสีขาว พลิกไปมามีฉลากภาษาไทยตกลงมา
มันเหมือนปริ้นเอง ในฉลากเขียนว่ายาเสียซิง เป็นยานอนหลับผสมน้ำแบบรุนแรง ไร้สีไร้รส สัดส่วนหลอดละห้าหยด ให้ใช้ผสมคู่
กับยาอีกหลอด เป็นยาปลุกอารมย์ ถ้าใช้คู่กันผลจะทำให้หลับไป สี่ถึงหกชั่วโมง แต่มีอารมณ์ทางเพศ มีอาการตอบสนองตลอดเวลา
แต่จะไม่รู้สึกตัว ไม่ตื่น และเมื่อคนกินตื่นขึ้นมาจะไม่รู้ตัว จำอะไรตอนหลับไม่ได้เลย อ้อ แบบนี้นี่เอง แว่นคงเอายานี่ใส่ลงไปในน้ำ
กะว่าเมลจะตื่นมากินน้ำแล้วนอนต่อ แล้วคงจะดอดเข้ามาทำอะไรเมล เชื้อโรคจิตไม่ทิ้งแถวจริงๆ คนตระกูลนี้  

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

kaithai

ขอฝากคำเตือน  ก่อนคอมเม้นต์ จากเจ้แว่น
................................................
ใครจะอ่านผลงานทุกตอนในห้องนี้ ถ้าทำตามกติกา-เงื่อนไขนี้ไม่ได้ แล้วรีพลายมักง่ายผ่านไปที หรือ รีพลาย ขอบคุณครับ,ขอบคุณ,ขอบคุณค่ะ,ติดตามครับ,สนุกมากครับ,ติดตามต่อ. อะไรประมาณนี้ จะแบนเลยนะ ขอบคุณมากๆครับ ก็ไม่ต้อง thank,thank you,thx ขี้หมาหลายแหล เหล่านี้ก็อย่าให้เห็น จัดรูดแบนไปยาวๆถ้าเจอ นี่เป็นข้อตกลงไว่ก่อนอ่านระหว่างเจ้าของงาน กับสมาชิก ::Angry:: ถ้า รีพลายผิดเงื่อนไขมาหรือ โชว์พาล์วอยู่มานาน โชว์เก๋า โชว์สด โชว์เกรียน ทำมึนลองมาจะแบนเลย เพื่อสมาชิกอีกส่วนที่พร้อมทำตามกติกา ::Cheeky:: เพราะไม่เช่นนั้น รีพลายคุณอาจทำให้ สมาชิกที่ปฏิบัติตามพลอยอดอ่านไปด้วย ฉะนั้นไม่แน่ใจ อย่าพิมพ์เอามักง่ายมั่วๆ..ถ้าคิดว่า กฏนี้มันยากก็ไปหาที่อื่นเสพนะ อย่าเข้ามาใช้มาอ่านงานที่ห้องนี้ อ๋อ ใครโดน pm เตือนถ้ายังมึนจะแบนจาก 6 เดือนเป็น 1ปี. .

กฎที่วางนี่ไม่ได้เขียนเอา ฮา เนอะ แบนจริงใครอยู่นานแล้วคงรู้จัก แว่น ดี..คิดว่า ฉันแบนจริงหรือเตือนเอาสนุกเล่นๆ..อย่าๆลอง เดี๋ยวจะเสียความรู้สึกด้วยรีพลายคุณเอง ทำตามเงื่อนไข ยากอะไร หรือ จะโชว์เกรียน..เตือน,ขอร้อง,ขอความร่วมมือ แล้วเมื่อไม่รักษาสิทธิ์-ประโยชน์คุณเอง ก็แบนไปใช้เวปอื่น. .
................................................................................................................

Phoowadol

ความลับทุกอย่างที่คาใจได้ถูกเปิดเผยมาหมดแล้ว แถมไม่พอยังได้รู้ความลับของอาวุธ แว่นด้วยสิ เท่าที่อธิบายมามันก็จะคล้ายๆผ่าเบ้นซ์ อดนะ แต่ด้วยความที่มีแผลเป็นรอยเย็ยรอบชำ มันคงใหญ่ขึ้นมาเป็นปมๆ ด้วยหละ  เอะน้ำยาทีผสมในขวดนี่มีอานุชภาพ ขนาดนี้เลนเหรอครับหลับอยู่ก็สนองได้ ฮั่นแหน่ๆ อย่าบอกนะครับ ว่าเมล จะลักหลับหลานแว่น. ใช่ปะๆ ::Evil::  ก็คนมันเหงานี่ใช่มั้ย ::Sweat::  จัดไปเถอะครับ ถือว่าได้ปลดปล่อย ห่างมาตั้งเดือนแล้วนี่เนอะ ยุสงเลย อิอิ. ขอบคุณมากนะครับ เป็นการส่งเข้านอน ที่ดีเยี่ยมเลย. สำหรับคืนนี้. ขอบคุณครับ ไรท์

wawer nakorn

เมลต้องเทสแว่นหลับแล้วลักหลับเขากับโดนลักหลับจะได้อารมณ์เหมือนกันไหมได้ลองของแปลกอันนี้น่าจะหายากนะ

minky way

อยากได้ยาแบบนี้จัง จะแยกใช้กะเมียกับกิ๊ก ส่วนน้องเมลจะจัดการกะแว่นตอนหลับยังไง คอยลุ้นอยู่ครับ จะเอาคืนหรือเปล่า?

olemantu

มีเรื่องแบบนี้ได้ด้วย..ช่างเก่งในการจัดหามาเพื่อการเหล่านี้ ทั้งที่มันน่าจะหายากพอสมควร น่าจะจัดได้ว่าโรคจิตพอสมควรจริง ๆที่ชอบแต่เรื่องแบบนี้

จรัญ บุญชู

เมลทราบความจริงจากที่สงสัยมาโดยตลอด แว่นก็เป้นส่วนหนึ่งที่คลี่คลายปัญหาเหล่านั้น

biggiggog

งานนี้ โรคจิตมา โรคจิตกลับ ไม่โกง
ขอบคุณมากๆครับ

nowhereman

เมลเจอของแปลกเข้าไปสงสัยจะติดใจ งานนี้มีซ้ำแน่ๆเลย

lungpee

เมลคงต้องทดลองผลของยาตัวนี้กับแว่น เพื่อดูว่ามีประสิทธิภาพจริง ตามฝอยที่เขียวไว้รึเปล่า

hanabombam