ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ว่าที่เจ้าสาว#4: วันลองชุด

เริ่มโดย asdf4321, พฤศจิกายน 06, 2018, 12:54:29 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

อยากให้เรื่องนี้จบแบบไหนดีครับ(กลับมาเปลี่ยนโหวตได้นะครับ)

จบแบบ Happy ending
67 (45.6%)
จบแบบ โศกนาฏกรรมรุนแรง
21 (14.3%)
จบแบบ โศกนาฏกรรมเบาๆ
15 (10.2%)
จบแบบค้างๆ เป็นปริศนาไว้ให้คิด
22 (15%)
แล้วแต่ผู้แต่งเลย
46 (31.3%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 147

ปิดโหวตแล้ว: พฤศจิกายน 14, 2018, 12:57:09 หลังเที่ยง

arsenyo

น้องกายยื่นกายน้อยมาให้อม ช่วยผมด้วยครับพี่

thep59

เรื่องนี้ก็ควรจะตามใจคนแต่ง บทสรุปจะออกมายังไงก็แล้วแต่จินตนาการผู้แต่งละครับ

dwarf

ขอบคุณครับ..คืนนี้นุ่นน้อยไม่รอดเอกน้อย...แต่จะรอดกายน้อยหรือไม่หน่ะสิ

AABB BBAA

ตอนจบตามใจผู้แต่งดีกว่าครับ ไม่งั้นเสียเนื้อโครงเนื่องที่ปูมาแย่

Kass

kramom

bannoknon

wiseman

จะโดนกายมิดด้ามก็คราวนี้ครับนุ่น

naam

ผู้แต่งได้ทำไว้หลากหลายแบบนี้ผมชอบ

sutee seechart

อ่านข้ามไปข้ามมา ตอนนี้กลับมาไล่อ่านที่ละตอน
เป็นนิยายอีโรติกที่สนุกดีครับ ได้อารมณ์ประมาณนึง
ชอบการใช้คำน่ารัก อย่างนุ่นน้อย เอกน้อย 55555

chaiya88

Bb 07.5

som1500

สงสัยไม่รอดน้องกายแน่ๆ ชีวิตวนอยู่กะคนนี่ห้าๆ

koropoko

ตามใจผู้แต่งเลยครับ  ผลงานเป็นของท่าน ขอให้แต่งได้สนุกเช่นเดิมครับ

haelonn

เจ้าบ่าวเอาเจ้าสาวไปเรื่อยๆรองานแต่ง เสียวดี