ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ว่าที่เจ้าสาว#5-3: วันรับแหวนแต่งงาน-part3

เริ่มโดย asdf4321, พฤศจิกายน 08, 2018, 08:43:11 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ชำนาญ หาญสำรำ

พลิกไปพลิกมาอย่างกะลุ้นบอลไทยตอนคัดบอลโลกเลยครับถ้าใครอ่านแค่2ตอนก่อนหน้านี้คงคิดว่าทั้งเอกและนุ่นคงไม่มีงานแต่งเกิดขึ้นแน่ๆในเมื่อนุ่นไม่เหลือความเชื่อใจให้เอกอีกต่อไปแล้วและเธอพร้อมจะประชดเอกแบบสุดขั้วโดยไม่ห่วงตัวเองอีกต่อไปแต่พอได้มาดูตอนนี้ถึงกระจ่างในเรื่องที่ผ่านๆมา... แต่งเรื่องได้ลุ้นน่าดูมากเลยครับปรับอารมณ์แทบไม่ทันกันเลยทีเดียว555

err

นี่เขาลงทุนสืบขนาดนี้เลยตำรวจหญิงของไทย...ได้ใจมากๆ

จรัญ บุญชู

เกือบไปละนุ่น..เกือบเสียตัวให้เสี่ย..เกือบเป็นข่าว..แผนลับเกือบล้มเหลว

kriangbaac

โดนวางยาหรือจากจิตใต้สำนึกกันแน่เนี๊ยะความร่านที่ได้มา แต่ละคำสรรหามาจากไหน

akennya

mdemigod

ผมสงสัยว่าคลิบงานแต่งคงเป็นคลิบเสียวดังที่ reader ท่านอื่นๆบอกแน่เลยครับ

อิทธิพล ทบชา

แบบนี้มีหวังมาแบบเซฮร์ไพรส์เเน่นอนคลิปอินโทรน่ะ

unjimark47

Tea Tae

เหอๆๆๆๆ แล้วนุ่นก็เข้าใจเอกผิด แต่นุ่นนะซิ จะเสร็จคนอื่นให้ได้

0851655958

ข้าจะแทงเจ้า

ลุ้นจริงๆครับ ดีนะเอกมาช่วยได้ทัน เกือบไปแล้วนุ่นน้อย

Phoowadol

::YarKK::พระเอกขี่ม้าขาวมาช่วยจนำด้ แต่ดูเหมือนน้องนุ่นจะไม่สบอารมณ์ คงยังเคืองเอกอยู่ ต้องปลอบกันยาวหน่อยนะพี่เอก
ที่แท้เอกก็มาทำภารกิจลับนั่นเอง555. อืม...เป็นใครใครก็เหวี่ยงหละ เห็นแฟนตัวเองไปป่ำปั๊มสาวอื่น เห่อๆ

winnythepooh

phuwarin

กำลังเพลินกับบทนางเอกโอนเสี่ยเล่นอยู่เลย พระเอกเข้ามาขัดจังหวะหดหมดเลย แต่ก็ชอบครับ

Boonchuay Suk