ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ว่าที่เจ้าสาว#5-3: วันรับแหวนแต่งงาน-part3

เริ่มโดย asdf4321, พฤศจิกายน 08, 2018, 08:43:11 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

peddo

ผู้หญิง​งอนนี่น่ากลัวจริง เอกเลยได้ไปหลายแผล แถมต้องออกแรงเกินพิกัดระหว่างปฏิบัติ​หน้าที่อีก เดี๋ยวถูกนายทำโทษ หรือนายจะอวยยศให้เพราะทุ่มเทเอาเจ้าสาวมาออกปฏิบัติการ​ด้วย ขอบคุณ​ครับ​

NeungSss

หมวดสาว ยอดนักสืบ นึกว่าจะเป็นกิ๊กของ สว.เกซะอีก 

Monit Chon

สรุปนุ่นเป็นตำรวจหญิง หรือ พยาบาลอ่ะคะ หรือเราอ่านไม่เข้าใจเอง

asdf4321

อ้างจาก: Monit Chon เมื่อ พฤศจิกายน 11, 2018, 02:16:39 ก่อนเที่ยง
สรุปนุ่นเป็นตำรวจหญิง หรือ พยาบาลอ่ะคะ หรือเราอ่านไม่เข้าใจเอง
ร.อ. หญิง ไม่ใช่ ร.ต.อ. หญิง ที่ต่างจังหวัดไม่มีโรงพยาบาล ตำรวจ ทอ. หรือ ทร.(มีที่สัตหีบอีกแห่ง) ดังนั้นเห็นยศก็พอรู้ว่าเป็นเหล่าไหนครับ
แม้ว่าใครจะประเมินตัวเราให้ต่ำต้อย แต่คุณค่าของเราไม่ได้ด้อยตามไปด้วย

Jatapon Kulsucharat

thep59

งานนี้น้องนุ่นเกือบไม่รอดเสี่ย ดีที่เอกมาช่วยทัน แต่กลัวน้องนุ่นจะโดนเข้าสักวัน

nakin007

นึกว่าจะเสร็จเสี่ยซะแล้วดีนะเอกมาช่วยทัน วางปมแบบนี้น่าจะจบแบบแฮปปี้ใช่ไหมครับ  ขอบคุณสำหรับผลงานดีๆนะครับ

asdf4321

อ้างจาก: ones26421 เมื่อ พฤศจิกายน 12, 2018, 01:25:58 ก่อนเที่ยง
อ่านแล้วงงครับ
งงตรงไหนรึ มีหลายอย่างที่ไม่ขยายความ หากรายละเอียดมากเกินจะน่าเบื่อเอา บางสิ่งต้องถึงขั้นสืบค้นในเน็ตเพิ่มเติม บางอย่างก็เก็บรายละเอียดดีๆแล้วสังเคราะห์ข้อมูลเอง สุดท้ายคือ บางอย่างที่งงๆก็ปล่อยผ่านๆไปบ้างก็ได้ ไม่ใช่นิยายอ่านสอบ  ::Sweat::
แม้ว่าใครจะประเมินตัวเราให้ต่ำต้อย แต่คุณค่าของเราไม่ได้ด้อยตามไปด้วย

naam

soon

sutee seechart

panax

เข้าไปแล้วหลายหุนอยู่นะครับ อันนี้นับว่าเป็นผัวยัง อิอิ
โอย เสียดายแทนเสี่ยจริงๆครับ