ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Peter Mitsuru] MIDARA DUMA ประมูลปลดหนี้ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤศจิกายน 08, 2018, 03:31:59 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

worachat39

ผมโหวตข้อ3ครับ ชอบแนวนี้ครับ 555

แม่น่าสงสารจังไปค่าตัว 500เคเอง ลูกมาทีเดียวปาไป6ล้าน สุดท้ายผมว่าถึงชนะไปพนักงาน1000คนไม่น่าจะได้แอ้มนะครับ

alarbebday1

ขอโหวด เรื่องที่ 2 ครับ น้องชาไม่ได้เล่นๆเลยน๊า

ตอนจบนี้ขุนแม่คงได้งานใหม่แล้วเป็นพลังงานตอนรับกับลูกสาว มีพนักงานตั้งเยอะขนาดนนี้คงมีคนเลี้ยงสบายๆ

glaciar

เลือก
2. น้องชายแฟนมาอาศัยอยู่ด้วย แฟนพี่ก็ดันแกล้งหนุ่มโสดไม่ดูตาม้าตาเรือ

ส่วนโชว์พิเศษน่าจะเป็นเปิดซิงลูกสาวแน่ๆ  ::GiveMe::

เข้ คนชนะประมูล มีลูกน้องพันคน จะผลัดกันยังไงว้านั้น  ::Elder::

sonteen42

เรื่อง 6 แล้วกันน

เละแน่นอนแม่ลูก

phatsa

ขอโหวตเรื่องที่ 3 ครับ
===========================
Edit :
ได้เงินตั้ง 6 ล้านใช้หนี้ไป 2 ล้าน เงินเหลืออีกเยอะ แต่แม่ลูกคงติดใจแล้วหล่ะโดนขนาดนี้

knightmoon

Vote 3 น่าจะแจ่มสุดๆล่ะ หุ่นแม่ดีเหลือเกิน หน้าตาอีก

เจ้าสัวและพนักงาน 1000 คน เละแน่นอนแบบนั้น

สวัสดีค้าบ

ขอเรื่อง 5 ครับผมม

1 ปี = 6 ล้าน เยน
1 วัน = 16438 เยน
แบ่งสองคนก็
ตกคนละ 8,219 เยน ต่อวัน
ตกวันละ 2,386 บาท ต่อวันเอง (100 yen = 29.04 บาท)

ถูกกว่าตัวท็อป อีก 5555555

psdam

เลือกข้อ 2 ครับ ชอบแนว ntr ครับ แต่ราคาน่าจะเกินหนี้แน่ๆ ได้2 คน ฟินกันไป

SNGOT

6ครับ
ขายเป็นคอเล็คชั่นราคาก็ต้องสูงกว่าอยู่แล้ว แรร์ไอเทม

BuffFun

เลือกเรื่องที่ 3 ครับ

ได้ทั้งแม่ทั้งลูกต้องทุ่มสุดตัว!!!

พนักงานพันคน คนมันไม่เงี่ยนทุกวันหรอกสู้ๆ

Nondon

เรื่องที่ 6 ครับ

คุณแม่นมขนาดนี้แถมเลี้ยงดีขนาดนี้ไอ้หนุ่มที่ทิ้งไปโง่จริงๆเลย ถ้าไม่ทิ้งเผลอๆได้ลูกสาวด้วย
Edit:น่าสงสารลูกนะครับ ไม่ได้ทำอะไรกลับต้องมาโดนพนักงานพันคน ลูกแจ่มกว่าแม่สงสัยจะโดนหนักกว่าแม่ด้วย

littlevoi

ขอโหวตเรื่องที่ 2 เป็นอับดับแรกเลย น่าจะปวดตับดีฮ่าๆ

หลังอ่านแล้วให้ได้ 2 พยางค์เลย ยับ และ เยิน แน่นอน

savewater

::Hmmm::โหวต... 3... อยากรู้ว่าใครพาเด็กมาขึ้นครู... เพื่อน... หรอ... พ่อ