ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Peter Mitsuru] MIDARA DUMA ประมูลปลดหนี้ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤศจิกายน 08, 2018, 03:31:59 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

micmicmic6

7946410

ชีวิตแสนเศร้ามีครอบครัวแล้ว ยังนอกใจผัว โดนผัวหนุ่มหลอกเสียตัวเสียเงิน แถมกู้เงินมาปรนปรืนชาย

HK

โหวตเรื่อง 3 ครับ ดูแล้วน่าจะ NTR แบบ happy ::DookDig::

ช่องสุดท้ายช่องเดียวเห็นอยาคตแม่ลูกเลย กับเจ้าสัวที่พนักงานมากกว่า 1000 คน ตั้ง 1 ปี ตายๆ ::Horror::

inwyin

โหวต เรื่องที่ 2 ครับ

จาก ห้าแสน ไป หกล้าน

เพิ่มลูกมาคนนี้ค่าตัวพุ่งอยากให้มีตอนต่อจัง ::Glad:: ::Glad::

reppok111

เรื่องที่6 ครับ ชอบแนวนี้มาก

มีคนชนะแล้ว จะโดนอะไรบ้างนะ

peemharu

แน่นอนว่าต้องโหวด 2 สิอ้วนแว่นนี่เดอะเบสยอดเ....

--เอ่อ  ระหว่างประมูลมูลเป็นแบบนี้คงไม่เอาไปใช้เองหรอก 55

Joshdsukka

โหวตเรื่อง 2 ครับ
Edit: ไอพวกไม่ประมูลแต่ได้เอาฟรีนี่คืออะไร 55555

themoon

ประมูลคนนมใหญ่เอาไปทำแม่พันวัวนะครับ แหม่ๆ ::Dizzy::

mokung

โหวต 5 แน่นอน รุ่นพี่เวอร์จิ้นโดนเปิดซิงจนติดใจแน่ๆ

หกล้าน หักหนี้ 2 ล้าน กำไร4 ล้าน ผ่านไป 1 ปี จ่ายเป็นค่ารีแพร์หมดพอดี พนักงาน 1000 คน!!!

kagari.ayakami

โหวต 3 ครับลุ้นดี ฮ่าๆ
ว่าแต่สรุปจะประมูลได้ถึง2ล้านไหมน่ะ

wunman

โหวต 5 ไปครับสวิงกันมันส์หยดแน่ๆ

edit: เฮ้อ รับใช้ลูกน้องอีก 1000 คนมีพัง

logunta

logunta