ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Peter Mitsuru] MIDARA DUMA ประมูลปลดหนี้ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤศจิกายน 08, 2018, 03:31:59 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

biggiggog

งานนี้ขอ 4  ครับ ท่ทางจะเบาหน่อย

มันประมูลแปลกๆ ให้พวกที่ไม่ได้ล่อฟรีซะงั้น
แถม 1 ปีต่อ1000คน
ตก3คนต่อวัน บานทะโร่โท่แน่

aisieo

exsoldier

โหวตเรื่อง 2 ครัส เนื้อเรื่องน่าจะสะใจ ยั่วเค้าละโดน เอาจริงจนติดใจ อิอิ ::Shy::

เหี้ยยยยย  6 ล้านน  แต่เอาไป จะโดนสภาพไหนบ้างฟะ อยากให้มีตอนต่อเลบยยย

biggerz biggerz

โหวตเรื่องสองครับ แนวแบบนี้อ่านแล้วปวดตับดีนักแล

ความรู้สึกจบเร็วไปหน่อย ยังปวดตับไม่หายอยากเลย

sidewider

เรื่องนี้เร้าใจมากเลยครับ ขออ่านต่อหน่อยนะครับ

mummebuf

ความจริงชอบทั้ง 1 และ 6 แต่ 1 มันโชว์เฉยๆ เลือก 6 ละกัน คนง้อนก็ต้องโดนจัดครับ

เจ้าสัวแจกโบนัสพนักงานแบบนี้ทำงานลืมตายเลยแน่ๆ

bigboy001

โหวตเรื่องที่ 5 เอายาให้กินแล้วเงี่ยนอย่างแรง ต้องโดนแซนวิช 1 รู 2 เดือย แน่นวล 555 ::DookDig::

+++ คือแบบหลังจากอ่านจบเรื่องประมูลแม่ลูก ดูเหมือนยังค้างคา พนักงานต้องรุมเสียบให้สุดยอดกันไปน่าจะดีก่านี้นะ เหมือนเอาโชว์ไงมะรู้...

dikky

ผมโหวตเรื่องที่
2. น้องชายแฟนมาอาศัยอยู่ด้วย แฟนพี่ก็ดันแกล้งหนุ่มโสดไม่ดูตาม้าตาเรือ ครับ
งานประมูลจบแต่งานรับใช้ใน1ปี ยังไม่จบ ครบ1ปี จะมีสิทธิ์สัญญาทำต่อหรือเปล่าครับ 
สงสารแทน2ต่อ1,000 แบบว่าโหดมากครับ

showlao

โหวตเรื่องที่4 แล้วกันครับ
ผมชอบแนวสาวใหญ๋ร่านสวาท 5555

edit : ไอ่คนที่ได้เปิดซิงลูกค้าโคตรคุ้มอ่ะ แตกในพร้อมเลย ชนะไม่ชนะไม่รุ้แหละแต่ได้กำไรละ

neokiseki

โหวต3ละกันชอบเรื่องบังเอิญ

คนไม่จายได้เเาฟรี คนประมูลไปคุ้มค่าตรงไหนเนี่ย

0scar

ต้องจัดเรื่องสองอยู่แล้ว อย่าดาคอกินจะแย่เอา

ประมูลไปหกล้าน สบายเลย

kxngkaewnvml

ถ้าประมูลแล้วได้แบบนี้ บอกเลยมีเท่าไรเท่ากันแน่นอนนนน

DearDiary

โหวตเรื่องที่ 4
ว่าแล้วเชียวลูกสาวต้องมาช่วยแม่
หนึ่งแถมหนึ่ง ได้ไปหกล้าน
เจ้านายใจปั้มประมูลให้ลูกน้องพันกว่าคนหรอเนี่ย

Nabisca Sathu

อยากอ่านเรื่อง 6 1 3 2 4 5 ตามนี้ครับ อิอิ วกกลับมางานประมูลผมว่าน่าจะ3ล้านแน่ๆ 

1ปี เจอพนักงานพันกว่าคน หอยบานทืั้งแม่ทั้งลูกแน่ๆ โอยน่าสงสาร