ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Peter Mitsuru] MIDARA DUMA ประมูลปลดหนี้ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤศจิกายน 08, 2018, 03:31:59 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

S'aum i_photo

Nazqul Tz

กัมพล อินสว่างวงศ์

ผมขอโหวต 5 ครับ เนื้อหาน่าสนใจเข้าไปอ่าน 

โชค.ช็อค

โหวตเรื่องที่ 1 ครับ

ไหงโดนทดสอบสินค้าซะอย่างงั้น

HaoMaRu

โหวต 6. อีสาวชอบโชวในร้านหนังสือที่พนักงานแอบส่องประจำ

คู่ขาพันคนนี้ ครบปีจะเหลืออะไรล่ะนั้น

panurakkee

vote เรื่องที่ 2 ครับ ::Thinking::

1000 คน กะอีก1ปีืบ้าไปแล้ว

l3ellydesu

กำลังจะได้อารมดันจบสะก่อนสูกสาวสวยคุณแม่หุ่นใหย๋

ระทวย จริง

ntcomX

โหวตให้เรื่องที่5ครับ
ค่าตัวแม่บวกลูกสุดคุ้มเลย ::Glad::

exranner5

โหวตเรื่องที่ 3 ครับ ทันใหมอ่ะ
ค่าตัวแลกกับ1 ปี ::Evil::

007eater

โหวตเรื่อง 3 ครับ
พล้อทเรื่องน่าสนใจ

เรื่อง การประมูล เหมือนเคยอ่านเมื่อนานมาแล้วครับ
ค่าตัวสูงเกินครับ สู้ไม่ไหว อิอิ

ao123

vote ตอนสอง ครับ น่าสนใจมากๆๆ แนวนี้
จากแค่แม่ เพิ่มลูกด้วย เกินความคาดหมายครับ แต่ได้ราคาแบบนี้ แม่น่าจะดีใจได้ปลดหนี้ แต่ก่าจะหมดนี้ คงเหมาหมดบริษัทเลย

ddcc

ไม่ค่อยเข้าใจแหะ สงสัยมาช้าไปเลยไม่ทันประมูล แถมกดตอนมั่วอีก555 แต่เอาเป็น 6 ละกันยังไม่ออก555
Edit มีใครสนใจหุ้นกันไหม คุณเอาแม่ไป ผมเอาลูก หลอกๆ ลูกโดนไปซะแล้ว ::Crying::

kapomman

ถ้าจะให้โหวต ขอ3

ปล. เอิ่ม พันคนนี่  1ปีนี่2คนนี่ไม่ต้องได้พักแล้วมั้ง