ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Peter Mitsuru] MIDARA DUMA ประมูลปลดหนี้ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤศจิกายน 08, 2018, 03:31:59 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tossot

แทนธิษณ์

ผมขอโหวด​  5​ ครับ

1ปี​ พันคนมันจะเหลืออะไรเนึ่ยยย  ต้องโดนอย่างน้อยวันล้ะคน

ชัชพล ชังชู

นาจะได้เกินสองล้าน แต่จะเกินเท่าไหร่เนี่ย

ooboyzzoo

thenung

โหวต 2 5 6 ครับ

งานนี้สองแม่ลูก ใช้หนี้หมด แถมได้เงินมาเพิ่มอีกสบายเลย

HIPPOPOKUNG

โหวดเรื่อง 3 ครับ
และ 3->4->5
ส่วนค่าตัวมีล้านหมดล้านเลยนะนี่

zerost

pinmonkey

สงสารแม่ลูกคู่นี้ครับ ชายหนุ่มช่างแย่จริงๆ หลอกให้สาวหลงแล้วชิ่ง ขอบคุณมากครับ

Bigboss._gantz

โหวตเร่รอง2  ชอบเนื้อเรื่อง  บวก ลายเส้น แปลกตาดี

Lucifer Grimlox

mindza2212

โหวตเรื่องที่1ครับ

edit:คิดว่าจะมีแค่แม่ลูกดันมาด้วยซะงั้น

richpor

เรื่องที่ 3 ครับ แนวแม่ลูก + ถ้าได้เอาในศาลเจ้า โครตได้อารมณ์เลย

หลังประมูลให้ เจ้าสัวที่มีพนักงาน 1000 คน สองแม่ลูกก็คงต้องบรรจุเข้าทำงาน มีห้องทำงานส่วนตัวรองรับพนักงานทั้งหลาย เป็นผมจะเก็บลูกไว้เองนานหน่อยค่อยปล่อยให้พวกผลงานดีๆได้ลองต่อ