ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Peter Mitsuru] MIDARA DUMA ประมูลปลดหนี้ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤศจิกายน 08, 2018, 03:31:59 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

NTWSWDP

โหวต 2 ครับผม พี่สะใภ้แบบนี้ต้องโดนซะให้เข็ด

ส่วนการประมูลนี้ใครจะชนะกันนะ

WTF พนักงานมากกว่าพันคน ถ้าเจ้าสัวแบ่งนี้ตายแน่ๆ สองแม่ลูกเอ๋ย

game2539

โหวต 3 กับ 4 ครับ
เพราะเรื่องที่ 3 แนวแม่-ลูกเป็นอะไรที่ปวดตับน้อยสุด
ส่วนเรื่องที่ 4  มีโอกาศที่ตอนจบน่าจะมีโอกาศได้ทั้งแม่ทั้งลูกเลยสนใจ

Edit: เดียวๆๆ พนักงานตั้ง1,000คน ถ้าเจ้าสัวดันให้ไปแบ่งให้พนักงานรับรองถ้าไม่ขาดใจตายก็คงเป็นบ้า

Ae Haha

ขอโหวตเรื่อง 5 คับ น่าจะแนวลุมสวิงสุดๆ

ในที่สุดก็ปลดหนี้ได้ แต่ต้องไปอยู่กับเจ้าสัวที่มีพนักงาน 1000 คน ปีนึงคงจะหนักแน่ๆ

Clint Luump

แนวนี้หลังๆไม่ค่อยเห็นเลย ภาพสวยมากครับ

Akira Watanabe

::Shy::  3. รับจ๊อบเปิดซิงให้เด็กแต่ดันเป็นลูกตัวเอง งานนี้ครั้งเดียวจะพอเสียวเหรอ 

เรื่องที่ 3 แล้วกันฮับ  งานแปลก ๆ แบบนี้คืออะไรอยากรู้ 555+

::HoHo:: มันประมูลกันบ้าคลั่ง คนไม่ได้ประมูลไปแต่ได้ซั่มฟรีถือว่าคุ้มค่า

syndromz

โหวด 3 แม่ลูกจ้า ส่วนเรื่องนี้แค่เห็นว่ามีลูกสาวนึกแล้วว่าต้องมาประมูลช่วยแม่แน่นวล

ต้องมาโดนผู้ชาย1000คนอีก 1ปีคิดภาพแล้วช่วงล่างแม่ลูกพังแน่ๆ

yakusa98

โหวตเรื่อง 5 ครับ รับจ๊อบเปิดซิงให้เด็กแต่ดันเป็นลูกตัวเอง งานนี้ครั้งเดียวจะพอเสียวเหรอ
.
.
.
ผู้ชนะอยู่บริษัทไหน เดี๋ยวไปทำที่บริษัทด้วยเลย

treerasitnut

ภาพสวยมากครับ เรื่องนี้ พรีเมี่ยมจริงๆท่าน ผมโหวต2ครับ น่าจะเด็ดสุดแล้ว ทั้งภาพและเนื้อเรื่อง

อ่านจบละครับ ชอบลูกสาวมาก สวย ใจดี เยี่ยมครับ55

voldermor96

โหวต 2 > 1 > 6 ครับผม

งานนี้ WTF แถมมีลูกน้องเสีย อีก 1000 คน สุดยอด

Phoowadol

ขอโหวต2. ละกันครับ  แต่เอาจรๆนะทุกเรื่องท้่เสนอมา  น่าอ่านทุ๊กเรื่องเลยครับแต่ก็ยังยืนยันขอ2. ก่อน แต่ไม่รู้ว่าคนอืนเขาจะชอบแบบเรารึเปล่านี่สิ  ต้องลุ้นกันหน่อย
ส่วนเรื่องประมูลนี่ ผมว่ามันก็บิดอารมณ์คนอ่านไม่น้อยเลยนะ. แม่กู้เงินมาปรนเปรอหนุ่ม แต่สุดท้ายกลายเป็นต้องมาขายตัวใช้หนี้อันนี้ก็แย่พอละนะ แน่นี่ยังมีลูกสาวมา รับภาระครั้งนี้ด้วยนี่สิ คนเป็นแม่ยิ่งแสนจะปวดใจ   อ้าวมีแสดงตัวอย่างสินค้าด้วย. อย่างนี้หนี้หมดไวแน่นอน
Edit. โอ้โหปิดประมูลที่6ล้าน. แต่เจ้าสัวนี่กงับเอาไปให้งูกน้องเล่นแทน เนี่ยนะ แต่ว่าลูกน้องมีพันกว่าคน. ให้บริการตามสัญญา1ปีโอยๆๆๆๆๆๆๆๆ หมดกัน

bnk poo

โหวต เรื่องที่ 2 ครับแนวหักเหลี่ยมพี่น้อง

อยากให้มีตอนต่อไปจัง   1 ปีคงโดนอะไรเยอะมากเลย

B&B

เลือกไม่ถูก!!! น่าสนทั้ง 6 เรื่องเลย งั้นเอา...  3 ละกัน ต่อด้วย 2 กับ 4 และ 5 ขอตามนี้ ส่วนอีก 2 แล้วแต่เลยคร้าบบบ อิอิ

งามประมูลจัดที่ไหนครับ อยากไปช่วยพวกนางเหลือเกิน อิอิ

┻━┻ ︵ヽ(`Д´)ノ︵ ┻━┻

มากกว่าพันคน บ้าไปแล้ววววว ตายๆ ตายแน่ๆ เอาเป็นถ้าครบ 1 ปีคงมีต่อสัญญาแน่ๆ ไม่ก็พวกนางอาจจะเข้าสู่วงการ AV ในอนาคตแน่ๆ ไม่ก็เจ้าสัวที่เอาไปนี่แหละ เจ้าของบริษัท AV ถ้าไม่ก็พวกขายของเถื่อนละนะ

คุณนายนมคัพ K ยะ...ใหญ่!!! ไปแล้วครับ คุณนายทำไมถึงเลือกเส้นนี้!!! ไปยื้อผู้ชายพันธ์นั้นทำไมม!!!!! เป็นไงละ จบแน่ๆ ชีวิตที่สดใส

เอาเป็นว่า งานประมูลนี้อยู่ไหนครับ อยากไปโว้ยยยยยยยยย ไปเดินเล่น อิอิ

┬─┬ノ( º _ ºノ) ┬─┬

ส่วนอีก 6 เรื่อง ผมสนจริงๆ อยู่ 3 เรื่องคือ เรื่อง 2,3,5 แบบสนสุดๆ

ขอบคุณครับ

Tunpia NorHor

ขอโหวตเรื่องที่5 เลยครับแนวนี้ต้อง

จะโดนพนักงานอีก1000คนจัดไหมละนั้น

toffies

เอาเรื่องโหวตก่อนล่ะกัน ขอโหวตให้เรื่องที่ 2 ครับ

ส่วนในเรื่องประมูลนี้นั้น...

ถูกใจและอยากอ่านต่อเพราะลูกสาวเลยทีเดียว

---------

แต่เอิ่ม พนง. พันคนเนี่ยท่าทางจะหายอยากไปนาน