ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ใครผิด....ใครถูก... ตอนที่ 8

เริ่มโดย cdx, พฤศจิกายน 08, 2018, 05:13:54 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

จอห์น สมิท

::Glad::บระ ไอ้นี่โชคดีตริงๆ  แถมเมีนรวยแล้วใจกว้างอีก  เหมือนถูกหวยหลายต่อเลย  ::JubuJubu::

YO Samkha

เป็นผู้ชายที่โชคดีที่สุดในสามโลกเลย

theoza007

นายชุบจะได้เมีย3หรือเมีย4กันแน่คงต้องติดตามตอนต่อไปป

cides

คงไม่คิดจะยกน้องสาวให้นายชุบอีกคนนะ

YO Samkha

เป็นผู้ชายที่โชคดีที่สุดในสามโลกเลยมีเมียเยอะ

weeraj

Slave

biggiggog

ถ้าให้เดาเล่นๆ ชุบน่าจะเข้าห้องหลานเพราะเคยๆอยู่แล้ว
แถมครูวิยังอนุญาตแล้ว แต่อีกห้องชุบคงยังไม่กล้า
เพราะยังดูน้องพิมพ์ไม่ออกและน่าจะเกรงๆครูวิอยู่เหมือนกัน
ขอบคุณมากๆครับ

อนุพงษ์ บ

anan1112

thadtanone2002

งานนี้ ยากที่จะคาดเดานะว่า จะไปทางไหน นอนกับ สองหลานดีสุดครับ

jax116

ALUTB01 .

น้องพิมพ์โดนของผัวพี่ซักทีนะครับ

tidtook

คิดว่า นายชุบ จะนอนคนเดียวเหรอ ห้องหลานก็มี
ครูวิล่ะ นายชุบคงไม่ได้นอนแน่ๆ

pp1659

ครูวิ คิดวางแผนอะไรอยู่จะยกน้องพิมพ์ให้นายชุบรึเปล่า