ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ใครผิด....ใครถูก... ตอนที่ 8

เริ่มโดย cdx, พฤศจิกายน 08, 2018, 05:13:54 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

wanchai.sintuwong

เจอชุดนอนน้องพิมพ์ นี่ตื่นเลยครับ

au2000

ชุบเลือกได้
คิดว่าเข้าห้องพี่น้องคู่นี้ละ
วิกับพิมพ์โดนแน่ๆ

ruby31797

ดูท่านายซุปจะได้เมียอีกคน น่าอิจฮาจริงๆ

tyttkcu kcu

ขอบคุณครับ
ท้าวความสร้างมิติตัวละครมาน่าติดตามมากครับ ผสมบทเสียวพองาม บวกกับเนื้อเรื่องที่วางมาอย่างดี ขอบคุณเรื่องราวดีๆครับ

sirasit khamsom

undercomment

ประโยคนี้ แอบเสียใจเลยครับ  " น้ารินทร์ กับน้านุ่น ที่แต่งงานมีครอบครัวไปแล้ว"  นั่งลุ้นมา น้องนุ่น  จะใช่เมียคนที่4 ไหม...

งั้น ลุ้นให้ นายชุบได้น้องพิมพ์แทนแล้วกันครับ ^^ 

prasongwan

Danuda Phothisut

::Sobad::เสี่ยชุบซัดน้องพิมพ์สามดอกแน่นอน

Pongsakorn Big'Big

ครูวิเหมือนจะจับน้องพิมเข้าก้ซนเมีย ๆ นะ

Poowanart Koedmanee

ครูวิคงได้เชื้อหื่นมาจากแม่จากน้าๆมั้งถึงอ่านเกมน้องสาวตัวเองถูก คงเปลี่ยนใจให้นายชุบ ซัดวงสวิง กันอิรุงตุงนัง กันล่ะงานนี้ ว่าแต่นายชุบคงไม่ย้อนรอยพ่อตา ที่เคยซัดแม่ยายตัวเองอ่ะนะ อิอิ

marcut

ครูวินี่เก่งนะรู้ทุกเรื่องเลย ถ้าครูเปิดทางให้นายชุบคงเข้าห้องครูกับน้อง

Nithiwit Sakfan

mdemigod

ครูวินี่ช่างใจกว้างเสียจริงๆครับ น้องจากยอมให้นายชุบมีอะไรกับหลานสาวสุดสวยแล้วยังจะยอมให้น้องสาวมาเป็นกิ๊กกับสามีอีแหนะ

จิตร จักรพรรดิ์

::HeyHey::ขอแตะมือลุงซุปแบ่งกันคนล่ะห้องน่ะ

darthvader

แปลกดีแฮะ ห้ามไม่ให้แฟนมีอะไรกับหลาน
แต่ดูแนวโน้มจะยอมให้น้องสาวตัวเองละ