ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ใครผิด....ใครถูก... ตอนที่ 8

เริ่มโดย cdx, พฤศจิกายน 08, 2018, 05:13:54 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

rtyhu dweds

ปิติ จิตกะพงษ์

อ้างจาก: phaii เมื่อ พฤศจิกายน 08, 2018, 05:44:30 หลังเที่ยง
แป๊บเดียว ลุงเฉยแก่ซะแล้ว กลายเป็นพ่อเฉยไปซะงั้น แต่ก็สนุกดีครับ ผูกเรื่องได้ล้ำลึก เนียนกริบเลยทีเดียว
เข้าทั้งสองเลยสิไม่เห็นต้องเลือกเลย แต่มันจะเหนื่อยมากกว่าเดิมแค่นั้นเองนายชุบ

sun_307

สงสัยจะไม่ได้นอน ต้องกล่อมน้องพิมพ์ทั้งคืนแน่ๆๆ

werrty

whitebag

ครูวินี่น่าจะปกครองด้วยพระเดช และพระคุณ  เน้นหนัก ลุยใครไม่ย่อท้อแน่นอน ทุกคนเลยดูเกรงใจ นายชุบแย่แน่..?

aodpasa

สงสัยพี่สาวจะจัดน้องสาวให้มั้ยครับ

Matsudaira777

แบบนี้ต้องห้องครูวิสิครับ ถ้าดวงดีก็มีของแถม 555

จรัญ บุญชู

เชื่อว่าชุบจะเข้าห้องครูวินะ  เพราะมีของใหม่หรือกลิ่นใหม่ๆอยู่ในห้องด้วย

donki

::Crying::ตอนแรกก็สงสัยครับ ว่าจะฝ่าด่านเมียคนที่4 อย่างไร แต่ถ้าถึงเอารูปถ่ายจากมือถือมาละก็ อิอิ

Krattawut Chancay

ชุบมืสิทธได้ทั้งพี่และน้องเลยนะเนี่ย

babimild215

เมื่อหมาน้อยกลายร่างเป็นเสือ. บึ้ม กลายเป็นโกโก้ครั้น

Jonah MTS

สวสัยน้องพิมอยากโดนของนายชุบแน่ๆ

littlesly

เดาว่าเข้าห้องหลานครับแล้วครูวิมาแจม น้องพิมพ์มาเจอ

เซน น๊จ่ะบอกให้

bkambang

ดูท่าแล้วครูวิจะส่งน้องสาวให้นายชุบ
เลือกห้องไหนดีนะ