ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

OUT OF AMMO EP 23 "ล้มเหลว"

เริ่มโดย cd13579, พฤศจิกายน 12, 2018, 08:06:46 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ascomma

มันชิบหาย ดนัย ต้องรอด ต้องอยู่ ไม่งั้น มาย อยู่ไม่ได้แน่ๆ

kobjuk

อ่านทบทวนความหลังมาหลายตอนเลยครับ

kobjuk

อ่านจบแล้ว จบแทนดนัย จริง เสียดายนางเอก มากๆ

wiseman

มายด์จะรอดมั๊ย ดนัยจะเป็นไง ลุ้นจริงๆ

joshoo001

sun_307

ทำไมดนัยกับน้องมาย ถึงมีชะตากรรมอันโหดร้ายแบบนี้

tree0107

หลังจากที่ไม่ได้เข้าเวปมาเกือบๆเดือนพอเข้ามาวันนี้เห็นชื่อเรื่องโผล่ขึ้นมา ดีใจมากๆเลยครับฉลองการกลับมาตอนนี้ยังเลือดสาดกระจายเหมือนเดิมขอบคุณท่านไรท์นะครับที่ยังไม่ลืมบ้านหลังนี้และรีดเดอร์ตาดำๆ ขอบคุณครับ

niceanglev

พระเอกไม่น่าจะตายง่ายๆ นะ เดี๋ยวเรื่องจะจบไวไปป่าว งือ

hanabombam

ขนาดใช้จิตสังหารแล้วยังแพ้จนจะไม่รอด วัชระนี้มันปีศาจชัดๆ เฮียเข้มต้องเล่นเองแล้ว ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo::

asean

น้องมายด์ๆๆ จะโดนแล้วรอดจะโดนแล้วรอดอยู่ตลอด สักแล้วคลาดไว้ตรงนั้นรึเปล่านิ

crazylex

จะรอดมาสานรักกะสาวมายด์ต่อไหมนี่

kosit khemsuthipong

ดนับปลดปล่อยโหมดโหดแล้วเก่งร่าดู

ชัชพล ชังชู

eaddy48

กำลังสนุกเลยครับอยากให้มีฉากของเลนส์จังเลย