ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

OUT OF AMMO EP 23 "ล้มเหลว"

เริ่มโดย cd13579, พฤศจิกายน 12, 2018, 08:06:46 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

err

ให้มายด์ปลอบแบบสุดๆซักที  ดนัยก็หายแล้ว  

ones26421

รอนานเลยครับ มาถึงก็บู็กระจายกันเลย

err

ขอเม้นท์อีกทีนะครับ  มันอัดอั้นว่าทำไม..ไรท์...  ใจร้ายจัง   ...ทำกับมายด์ได้ลง....หดหู่เลย..

yumer

จะรอดไม่รอดครับเนี่ย พระเอกนะ

oit758

มายด์นี่นะรอดไปถึงเมื่อไหร่นี่มีคนมาช่วยทันตลอดเลย รอบนี้รอดอีกไหมเนี่ย

jachal

ดนัย ไปช่วยน้องมาย ทันไหมน๊า

st23652

กลับมาเเล้ว หายไปนาน นึกว่าจะทิ้งกันเเล้ว TT

Pongsathorn Weerahong

avena

วชิระนี้โหดจริงขนาดดนัยดับเครื่องชนแล้วยังสู้ไม่ได้เลย ::Horror::

anigkanjana

น้องมาย คราวนี้รอดยากละล่ะ คนช่วยได้ก็โดนหามไปแล้ว

3hman

มาแล้ว คอยมานาน พระเอกปลดลิมิตใช้โหมดเลือดเข้าตาแล้ว

therasak

ดนัย สู้ ๆ รอดนะ มายด์รออยู่

peddo

หายไปนานเลย อุตส่าห์​ย้อนเรื่องกลับมาขยี้จิตใจกันอีก สงสารน้องมาย กายยังไม่เท่ากับใจที่แหลกสลาย รอลุ้นว่าหมวดจะเหลือกระดูกกี่ท่อนที่ไม่หัก และหวังว่าไอ้ส่วนแข็งที่ไม่มีกระดูกจะยังใช้ได้นะครับ ขอบคุณ​ครับ​

ชำนาญ หาญสำรำ

มายจะรอดมั๊ยน้อดนัยเจ็บปางตายขนาดนั้นใครกันจะช่วยเธอได้

minky way

เกือบตายอีกแล้วนะดนัย ดีที่หน่วยมาช่วยได้ทัน สงสารแต่น้องมายด์จะ ปรับจิตปรับใจได้หรือเปล่า? สงสารทั้งสองคน รวมทั้งมายด์ครับหลังจากอานจบแล้ว
แต่รู้สึกเศร้าแบบแปลกๆ เหมือนกับว่าเราจะโดนไร้ท์หลอกเอาอีกแล้ว