ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kumakiti] Yomenai KOKORO หนุ่มซิงหัวใจเกินร้อย [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, พฤศจิกายน 13, 2018, 06:34:58 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

เอาไปอ่านกันอีกเรื่อง

อ่านแล้วอย่าลืมเม้นท์สะสมแต้มกันด้วยนะ เพราะจะมีผลตอนซ่อนข้อความ

**ห้ามเม้นท์มักง่ายเช่นคำว่า "ขอบคุณครับ","แนวนี้ขออีก", "ภาพสวย","แปลดี", "ชอบมาก"หรืออะไรที่ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา

1-5

6-10

11-15

16-20

elviswhat

DARKAXL

สาวหน้าสวย นมใหญ่ แถมยังไม่มีแฟนอีก โคตรโชคดีชะมัด ถ้าพระเอกไม่ปากพล่อยเรื่องคงไปไม่ถึงไหนแน่ น่ายินดีๆ ::GiveMe::
อยากเจอแฟนแบบนี้มั่ง ::Orz::

ซักวันต้องเจอครับ ไปเดินห้างบ่อยๆเลย ::Grimace::

darthvader

ตอนแรกนึกว่าสาวเจ้าพอมีประสบการณ์บ้าง มาเอะใจตรงพอจะออรัลทำหน้าเหมือนไม่เคย
ตกลงก็คงจะซิงทั้งคู่แหละและต่างคนต่างแอบชอบกัน เพียงแต่โชคดีสาวกล้ารุกไม่งั้นก็คงอดทั้งคู่

พระเจ้าเค้าสร้างมาคู่กันแล้ว ดีนะไม่มี NTR เพราะเจอคนมีประสบการณ์เข้าเดี๋ยวกู่ไม่กลับ

kaithai

ปากดี เป็นศรีแก่ตัว
คนดีๆอย่างนี้ หาได้ที่ไหน
แค่อยากให้หนุ่มน้อยเสียว แค่นั้น
อิอิ  ::DookDig::

ปากดีต้องเลียเก่งซิครับ   ::Fighto::

nekki

ผมนึกว่าตอนจบจะขอแต่งงานซะอีก
สรุปนางเอกซิงหรือไม่ซิงหว่าคาใจตรงนี้ละ

อันนี้ต้องเอานิ้วจิ้มแล้วชิมดูครับถึงจะรู้  ::Grimace::

nowhereman

ตกลงว่าโดนล่าแต้มหรือเปล่าครับเนี่ย แต่ที่แน่ๆ พระเอกของเราได้แฟนเป็นตัวเป็นตนเรียบร้อยแถมเปิดซิงอีกต่างหาก

B&B

อ๊ากกกกกกก!!! ตายๆๆๆ เจอเรื่องแบบนี้เบาหวานขึ้นตายแน่!!!!!

⁄(⁄ ⁄•⁄ω⁄•⁄ ⁄)⁄

ได้คิดแล้วสงสัย จะรู้ได้ไงว่าผู้ชายนั้นซิงหรือไม่ซิง ถ้าผู้หญิงแค่เสียบดูถ้ามีเลือดออกนั้นแหละไม่ซิง แต่ผู้ชาย...

ผู้ชายบางคนบอกว่าซิง แต่ลีล่ามึงตอนเย็ด อย่างกับพวกผ่านสมรภูมิรักไม่ต่ำกว่าร้อย

เอาเป็นว่าถ้าเห็นท่าทีไก่อ่อน นั้นแหละซิง อิอิ มั้งนะ

ส่วนผมบอกไว้เลยว่า ยังซิง โว้ยยย!! ฮ่าๆๆ พูดแล้วเศร้า

จะว่าไปแม่นางนมนี่คัพไรฟ่ะ ใหญ่โคตรเลย

และผู้หญิงแบบนี้ก็เข้าสเปกผมเหมือนกันน่า นิ่งๆ ดูไร้อารมณ์ แต่แค่แสดงอารมณ์ไม่เก่งนี่แหละ ผู้หญิงคูลเดแระ ที่น่ารักสุดๆ

ขอบคุณครับ

ผู้ชายดูง่ายๆครับ ตอนทำกิจกรรมเข้าจังหวะ ดูเหงอะงะเป็นงานหรือเปล่า ไม่ใช่ว่า จะเสียบยังไม่รู้เลยว่ารูไหน
แบบนี้ต้องซิงแน่ๆ
ผู้หญิงนิ่งๆแบบนี้แหละ เซ็กซ์จัดนักแล
::Grimace::

toffies

ก่อนอื่นเลย ชอบชื่อเรื่องไทยมากๆ อ่านแล้วตลกดีครับ

ส่วนเนื้อเรื่องต้องบอกเลยว่า ไอหมอนี่ช่างโชคดีซะเหลือเกิน

ขอบคุณครับ กว่าจะตั้งชื่อเรื่องได้แต่ละเรื่องนี่ ยากกว่าแปลอีกนะ ::Sweat::

darkland

ทำไมเนื้อเรื่องมันง่ายเป็นเส้นตรงแบบนี้ โว้ย

yopern

ไม่ต้องบอกรักก็ได้มั้งเล่นซะน้ำทะลักซะขนาดนั้น

zeroboy

เมื่อไรหนอ เมื่อไรมันจะเป็นวันของเรา เดี๋ยวนี้มันจะมีโอกาสเจอแบบนี้อยู่ไหมเนี่ย เฮ่อ ::Crying::

Phoowadol

ควไม่คิดสินะว่า จากที่เผลอพูดไปว่าตัวเองนั้นโดนแซวว่ายังซิง มันจะทำให้ ม่ริเห็นใจให้ลองเสียวกับเธอ จะว่าเป็นความโชคดีของทัชขิมิก็ได้นะ เพราะว่า สาวมาริเอง ก็แอบมีใจให้เขาด้วย ดังนั้น ปะ.. มาลองเล่นกันเถอะ อิอิ ว่าแต่เฮ้ยๆๆสดเลยเหรอนั่น. อ่อๆ ระยะปลอดภัย ถ้าอย่างนั้น จัดแตกในคิครับ โอโห ขึ้นครูครั้วแรก ก็ได้แตกในเลย อืม......แล้วนี่ตกลวจะคบกันเป็นแฟนจริงๆแล้วสินะ โอ้ย สารภาพรักกันหลังเกมส์สวาทนี่มันโรแมนติคดีเนอะ. ฝากตัวด้วยนะค่ะ....มาริน่ารักอะ  ::JubuJubu::

op4911338

::Me?::บุญหล่นทัพชัดๆ สวยๆ หุ่นเอ็ก ประสบการน้อยมาเปนแฟน อิจฉาจิงๆ
ปล.มุขที่ว่ายังซิงนี้น่าลองเอาไปใช้บ้างแฮะเรา^^