ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ว่าที่เจ้าสาว#6-2: ปาร์ตี้สละโสด part-2

เริ่มโดย asdf4321, พฤศจิกายน 13, 2018, 01:04:05 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ชำนาญ หาญสำรำ

จะใช่เอกจริงเรอะหรือจะเป็นรถคนอื่นกันแน่แล้วนุ่นจะรอดอีกครั้งไหมลุ้นๆใจนึงก็อยากให้เอกมาช่วยทันแต่อีกใจก็อยากให้เสร็จจโจรซักครั้ง... เฮ้อสับสนใจตัวเองจริง5555

ชำนาญ หาญสำรำ

อ้าวอย่าบอกว่าเป็นแผนของเอกนะ... แถมป้าตุ้มก็รู้เรื่องด้วย.. อย่าบอกนะว่าเรื่องคืนนี้เป็นแผนของทุกคนแต่ที่มันนอกแผนก็คือนุ่นโดนข่มขืนเข้าจริงๆ

maitree_kongton

รอดมาได้หลายครั้งแล้วก็ขอให้รอดได้ต่อไปนะ จะได้ไปให้ถึงวันที่รอคอย

bullfight

ลุ้นๆดีครับแต่ก็นะเฉียดไปเฉียดมาไม่โดนสักที ฮ่าาาา

sutee seechart

เหมือนละครสรพงษ์ชาตรีเป็นพระเอก แต่มีฉากเอากันเลยครับ สนุกดีครับ

schareon

นุ่นน้อยของเอก จะโดนดุ้นใหญ่หรือเปล่า แต่เฉียดมาหลายครั้งแล้ว เชื่อว่าครั้งนี้นุ่นนัอยก็คงรอดอีก

gootum4676

สรุปแล้วนุ่นน้อยจะโดนป่าวคับเนี่ย ลุ้นมากกก

Wannadit Iempan

พระเอกจะมาทันจริงหรือ อยู่ที่ำหนก็ไม่รู้ เช็คสัณญาน ทันหรือเปล่า

winking

โดนตลอดเลยนะนางเอกแล้วนี้พระเอกเราจะมาทันไหมนะลุ้นสิครับ

sariyal w

ใช่ เอกจริงไหม นุ้น จะรอด ดหมือน ทุกครั่ง ที่ ผ่าน มา ไหม.....

tvqoscjc

เอกมาทันอีกแล้ว ลุ้นจนตัวโก่ง อีกนาทีเดียว ก็ไม่ทันแล้ว

Sextwo

××Mon××

ตรงที่ซ่อนก็น่าจะโดนท่อนลำเข้าไปแล้วล่ะมั้งครับ

chaiya88