ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

7 Sin : Lust "เรื่องในห้อง" (EP.9)

เริ่มโดย GoDeRsOuL, พฤศจิกายน 14, 2018, 12:35:23 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Benz4152

ลิตเติ้ล ปรื๊น ผู้น่ารัก

หายไปนาน เลย นะครับ ยังคิดถึงเหมือนเดิม

สาวคนแรก ชื่อเหมย ครับ ที่อยู่ๆ ก้เดิน ไปกระโดดตึกตาย

locklock leck

เนื้อหาน่าติดตามมากครับ ชอบรูปประกอบหามาได้ตามเนื้อเรื่องเลย

chon101

อยากเป็นตัวเองไปอยู่ใต้โต๋ะยังงั้นมั้งจัง

rexmost gizmo

mrzoom

รอคอยเรื่องนี้มานานแล้วครับ ยังติดตามต่อไปนะครับ ::KO::

nmiint

ได้คะแนนพิเศษแบบนี้ ไม่ต้องเข้าเรียนดีกว่า

testman

หายไปนานจริง ๆ จนผมคิดว่าเลิกไปแล้ว ขนาดแค่บาปแรกเอง นี่ถ้ารอ ต้องลุ้นไหมครับว่าจะจบก่อนโคนันไหม 5555

เพื่อนชื่อเหมยใช่ไหมครับ บอกตรงๆ ลืมไปแล้วนะนั่น

sdgundams

กลับมาแล้ว นานๆจะเจออคนที่แต่งเกี่ยวกับความเชื่อได้ลงตัวขนาดนี้

avena

เอารองผกามายุในสังกัดแบบนี้พลคิดจะทำอะไรกันแน่เนี้ย
ปล.วิธีเก็บคะแนนของพลน่าสนใจ ลงเรียนที่ไหนเนี้ยอยากจะลงเรียนด้วยเลย เฮ้ย เฮ้ย เฮ้ย

ปิยะพงษ์.

อาจารย์สาวต้องจัดยาวๆหน่อยแล้ว

Phoowadol

เอาตอบคำถามแรกก่อนละกันนะครับ  เพื่อนของพลสมัยเด็ก คนนั้นชื่อ เหมย ครับ. ผมตอบคำถามไว้ก่อนนะครับ เดี๋ยวเย็นนี้กลับมาอ่านต่อ นะครับ แล้วก็ขอขอบคุณ ไรท์มากๆครับที่กลับมา ปั้นงานเสียวต่อ ให้  fc ได้อ่านกัน
Edit. โยงย้อนกลับไปตอนที่แล้วก่อน ที่ห้อง ของหยา.กับการมาเยือนของรุ่นพี่จอมหื่นทั้งสอง ที่แท้ก็เป็นแผนของ พล
หรอกรึนั่น. นี่เขากำลังคิดจะทำอะไรเนี่ย?
   ส่วนในห้องพักครู ของรองภาค นี่มันร้อนตลยอบอวลไปด้วยไฟราคะ เพลงกาม ของพลกับรอง สาวสวย ที่โดนป้อนเสียวชนิดไม่เคยเจอะเจอมาก่อนเล่นเอาเธอเทคะแนนให้เต็ม100 เลย สุดยอดดดดดดด
และนี่คงเป็นแผนของการ เพิ่มสมาชิกในสังกัด รึเรียกอีกอย่างคือ สาวก ของพล สินะ หรือของเอสโมดิว สินะ อิอิ

thisisbest

เหมยครับที่หายไปอย่างน่าเสียดาย

gokhai

เหมยครับ หายไปนานเลย ขอบคุณนะครับ

ปกร ใจมั่นคง

อิจฉาอาจารย์​ท่านนี้จัง
ที่ได้มีอะไรกับลูกศิษย์