ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

7 Sin : Lust "เรื่องในห้อง" (EP.9)

เริ่มโดย GoDeRsOuL, พฤศจิกายน 14, 2018, 12:35:23 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

poraset

คำตอบสุดท้ายคือเหมย จากตอน5ครับผม

สาวแนวอาจารย์นี่เด็ดแท้ครับ อยากให้มีตัวละครแนวนี้ออกมาเรื่อยๆเลย

boymania

097898117

สงสัยต้องกลับไปย้อนอ่านลืมๆไปละ ขอบคุณครับไรท์ที่มาต่อ

Whoo Amm Ii

หายไปนานเลยนะครับ สงสัยต้องกลับไปอ่านของเก่าทวนซะหน่อยแล้ว แต่ก้ดีใจที่ไม่ทิ้งนะครับ

asean

แหม เลียอยู่ขนาดนั้น ยังทำเป็นไม่รู้อีกว่าต้องทำอะไร

ponnakub

เหมยครับผม
ผมชอบอาจารย์ครับผม

John Conner

น่าจะชื่อเหมยคับ นานมากลเย คราวนี้กลับมาเล่นจารย์ซะเลย

Tan Tarn

ชอบแนวนี้อยู่แล้วขอบคุณมากๆเลยครับ

taka95

ขอบคุณครับ หายไปนานจนจำแทบไม่ได้ อ่านไปเริ่มงง ต้องกลับไปอ่านตอนเก่าๆ เพื่อรื้อฟื้นเรื่องราวก่อน

mr_nt9

กลับมาแล้ว ดีใจจัง เสียวสะท้านจริงๆ

grozothe

ใช่เหมยรึปล่าวครับ บาปนี้ทิ้งช่วงนานอยู่เหมือนกันนะ
ถ้าให้เปรียบคงประมาณ HxH มากกว่าที่ยังเขียนตอนใหม่ให้เห็นเรื่อย
ไม่ได้ทิ้งช่วงนานแบบ Berserk ฮ่าๆ

potaeds

เฮ้ยอาจารย์โดนได้ไง ใช่อาจารย์ที่สอนคาบก่อนเอาน้องจ๋าป่ะ

potaeds

เจอทาสคนอื่นแล้วสิ มันขึ้นแน่แบบนร้

nookylaw

หายไปนานเลย ดีใจที่กลับมานะครับ

ballbergkamp

ลูกศิษย์กับอาจารย์ ฟินมากครับฉากนี้ แต่ลืมๆเนื้อเรื่องไปบ้างแล้ว คงต้องไปทบทวนใหม่