ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

7 Sin : Lust "เรื่องในห้อง" (EP.9)

เริ่มโดย GoDeRsOuL, พฤศจิกายน 14, 2018, 12:35:23 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

babyzaa159

ชื่อเหมย แต่ไม่แน่ใจใช่ที่โดดตึกหรือเปล่า หรือจำสลับเรื่อง 555

JoffTh

อันนี้ผมตอบจากความทรงจำล้วนๆเลยนะครับไม่ได้มีการย้อนกลับไปอ่าน ชื่อหมวยครับ
ส่วนเรื่องการติชม ผมขแชมละกัน ว่าปูเรื่องมาให้คนอ่านได้ทำความรุ้จักตัวเอกได้ดี

Sopun Jeekkee

มีรายละเอียดทุกฝ่ายทุกบาป เท่าเทียมกันดีจริงๆ

cannavaro

หายไปนานเลยครับ จนเกือบลืมไปแล้วว่าเพื่อนเขาชื่อเหมย (ไปไล่อ่านแทบแย่)

wat7980

เหมยรึเปล่านะ  หายไปนานจนจำแทบไม่ได้  เดี๋ยวต้องไปตามหาตอนเก่าแลัวจำเเรื่องไมได้แล้ว

อนุรักษ์ สงวนสิน

Sona Eiei

Bom Wasitpol

ต้องกลับไปทบทวนใหม่ละ แต่ฉากนี้ชอบมากลูกศิษย์ กับ อาจารย์

napakon

ถ้าจำไม่ผิดชื่อเหมย ยังเสียดายเหมยอยู่เลย

maangadojin

phonphong

liger

อ้าว พลแอบหนีมากินอาจารย์นี่เอง

timemachine68

เริ่มต้นมาก็น่าติดตามแล้วครับ  อาจารย์สาวกับนักศึกษาหนุ่มซะด้วย  ::Bloody::

winds

ห่างหายไปนาน
ศิษย์อาจารย์จะสานสัมพันธ์กันต่อเนื่อง

ชัชพล ชังชู

อาจารย์สาวจะฟาดศิษย์หนุ่มแน่ๆ