ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Peter Mitsuru] MIDARA DUMA แฟนพี่เมียผม [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤศจิกายน 15, 2018, 02:56:32 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Demon-Wolf

game2539

พี่สะใภ้เป็นคนเริ่มก่อนจะโทษคนน้องไม่ได้นะ

Neo Rory

ถ้ามีครั้งแรกครั้งต่อไปก็จะมาเรื่อยๆ 5555
สายอ่อยขนาดนี้ต้องโดนละ

Addy04245

แต่งตัวขนาดนี้ ชอบน้องแฟนละสิ ขอครั้งเดียว ไม่เคยได้ครั้งเดียว ::Confident::

bnk poo

ตอนดูตัวอย่างจากตอนแรก เหมือนแฟนพี่น่าจะเป็นคนเริ่มก่อน แต่กลับกันเลย

worachat39

พี่เขยยั่วเกินไปจนน้องชายฟิวขาดสินะ แต่น้องชายนายบอกว่าครั้งเดียวไม่ได้มันไม่เคยเป็นแบบนั้นเลยนะ 555

ddcc

คนถูกกระทำไม่ผิด อิอิ รอลุ้นพี่ชายจะเอาไง

kapomman

เห็นแล้วอิจฉาซิกแพคตัวน้องเฟ้ย ตรูมีแค่วันแพคกลมๆ   ::Orz::
นึกว่าจะจบแบบอื่นซะอีก ผิดคาดวุ๊ย

aof55555

น้องจอครั้งเดียวที่เหลือพี่สะใภ้จัดเอง

bannoknon

ยั่วขนาดนี้ ใครจะทนทานได้ อยากทานอย่างเดียวละ

bannoknon

เป็นพพี่ที่เเอาใจน้องไปเลย มีของแบ่งปันกันใช้

Nabisca Sathu

ผมอะขอครั้งเดียว แต่ครั้งต่อไปอะพี่สะใภ้คงต้องมาขอผมแน่ๆ 555+

โห ตอนจบโครตพีคอะ พี่ชายนายแน่มาก

baycon

เดินผ่านมาเฉยๆ