ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Peter Mitsuru] MIDARA DUMA แฟนพี่เมียผม [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤศจิกายน 15, 2018, 02:56:32 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

chang.suriyapong

ครั้งเดียวคงไม่เคยพอใจ ต้องทดสอบอีกหลายครั้งเพื่อความแน่ใจ

boxser

แมงโก้ส้นตีน

สงสัยอยู่ว่าเป็นแผนพี่ชายมันรึเปล่า ที่ปล่อยให้เมียที่ปล่อยตัวอยู่กับน้องชายตัวเองตั้งแต่แรก 555

พี่ชายจัดเวรให้เสร็จสรรพ  ::Oops::

mrbirddum.phewklieng

siwapol55

อยากทั้งคู่ ยังงี้คงเรียกว่าสมความปรารถนาแล้ว
ขอบคุณมากครับ

audy11

พี่สะใภ้กับน้องผัวเป็นของคู่กีนอยู่แล้ว ต่อไปนี้น้องชายคงอยู่ยาวๆ

แมลง ิยิง

เป็นน้อง ก็ทนไม่ไหว ยั่วขนาดนั้น ผมจะไม่ทน  ::Shy:: ::Shy::

Tossawatp

คำถามคือใครกันทำรุ่นพี่หลวม

ตอนแรกคิดว่าเนื้อเรื่องจะซ่อนดราม่าว่าหลังจากเรียนจบรุ่นพี่จะโดนปุ้ยี้ปุ้ยำโดยชายอื่นที่ไหนได้ ของเล่นล้วนๆ

namrug

ชอบแนวนี้มากๆเลยครับ ขอบคุณนะครับ เรื่องเยี่ยมมาก

pond7747

123456z

ดูก็รู้ว่าพี่สะใภ้อ่อยซะขนาดนั้นอ่ะนะ5555  

Joker Fi

พี่สะใภ้ขี้อ่อยแบบนี้จะไม่จัดก็ไม่ใช้โดจิน

progess

ไอพี่ชายก็หวังดีให้น้องชายมาอยู่ด้วย  ตอนนี้ไล่ยังไงน้องชายก็ไม่ไปแล้วล่ะ
มีพี่สะใภ้อ่อยขนาดนี้