ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ใครผิด....ใครถูก... ตอนที่ 12

เริ่มโดย cdx, พฤศจิกายน 16, 2018, 10:16:59 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

On-Son

oumgstring

จบแล้ว นายชุบโชคดีมากๆที่มีครูวิเป็นภรรยา

somc217

ในที่สุดน้องเบียร์ก็ไม่พ้นมือนายชุบจนได้
ขอบคุณที่นำเรื่องสนุกน่าติดตาม มาให้เหล่าสมาชิกได้อ่านกันครับ

chokolate

ชอบผลงานครับ ติดตามทุกเรื่อง เสียดายเรื่องนี้จบเร็วจัง
ต้องจัด สวิงน้องเบียร์กับพริ้ง อาจจะเข้ากันได้ เรื่องนี้ ยังไงต้องยกให้ครูวิจริง ๆ ทั้งสวย เก่ง ฉลาด ใจกว้าง การจัดการทุก ๆ อย่างดีมาก

San023

จบซะและ สงสารนายชุบเนอะมีเมียตั้ง5คนจะเย็ดไหวไหมนิ

lit260499

ลุงชุบมีเมียมาหลายคน แต่คนที่ดีที่สุด คิอครูวิ จงรักเธอให้มากๆนะ ไม่แน่เธออาจจะจัดหาเมียใหม่ๆให้อีกในคราวหน้า แต่เสียดายจบซะแล้วนี่ คงจะได้ติดตามเรื่องใหม่ๆอีกนะ

NSK

solid17

ใครจะเป็นคนแก้ปัญหาเบียร์กับพริ้งละนี่

yourbuddy

เอาเป็นว่า ถ้ามันไม่มีปัญหาอะไรมากมาย ก็คงต้องให้เวลาเป็นตัวช่วยละลายกำแพงของบางคน เมื่อถึงเวลาหนึ่ง น่าจะกลมกลืนกันได้เอง

Horizen

จบเรื่องได้สวยครับ ติดตามผลงานต่อไปครับ

ท่าน ขุน ศึก

จบแบบงง​ ยังไม่รู้​เลย​ว่า​คัยจะ​อยู่กับนายชุบและมีลูกกีคน