ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ใครผิด....ใครถูก... ตอนที่ 12

เริ่มโดย cdx, พฤศจิกายน 16, 2018, 10:16:59 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Boonchuay Suk

ทุกคนแฮบปี้กันหมด ครูวิก็สุดยอดแห่งความใจกว้างจริงๆ สวยดังนางฟ้า

pimmy121

ครูวิ แม่ใหญ่ของทุกๆคน ความคิดลึกซึ้ง ถ้ามีความทะเยอทะยานคงได้เป็นถึงนายก แต่เป็นคนเรียบง่ายแบบนี้ก็ดีพอแล้ว

minky way

เสียดายครับ ที่จบเร็ว แต่ไร้ท์ก็ทิ้งปมปัญหาให้คิดดีนะครับว่านายชุบจะแก้ปัญหาพริ้งกะเบียร์ยังไง?

nobignosmall

benz12201

divadevil

ไม่น่ารีบจบเลย บทรักน้องเบียร์ยังมีน้อยอยู่เลย

cat669

เสียดายที่จบจัง แต่สนุกมากนะครับ ถ้าแก้ปมได้ยังไง จะรออ่านนะครับ(ถ้ามี)

padarling01

ถ้าผมเป็นนายชุมผมชอบน้องพริ้งกับน้องจอยมากกว่า....เพราะมันได้อารมย์ตอนเย็ด...ตอนยัดควยเข้าไปในรูหีมันต้องให้ควยแข็งมากจริงๆอาจต้องใช้เควายช่วยด้วย

Nithiwit Sakfan

Skyioi

ขอบคุณ​ครับ​
ชีวิตจริงมันไม่ง่ายนี้สิ

noonut

จบแล้ว ขอบคุณครับ ที่นำผลงานมาให้อ่าน อิจฉาชุบจริงๆ

mcazzz

อยากได้บทน้องพิมพ์เพิ่มอีกหน่อยนะครับ

ove7usis

จบแล้วอะเสียดายอะนึกว่าจะมียาวๆ แต่ขอบคุณมากคับเรื่องดีมากคับ

Suriyan Thauan

ยากได้เมียดีแบบครูวิบ้างเราแค่มองน้องเมียบ้านแทบแตก