ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ใครผิด....ใครถูก... ตอนที่ 12

เริ่มโดย cdx, พฤศจิกายน 16, 2018, 10:16:59 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

chatree33

ชุบเมียสวยทุกคน..อยากเป็นน่ยชุบ

kokkum

และแล้วน้องเบียร์ก็เสร็จพี่ชุบ

kokkum

Kacey Chase

จบแบบแฮฟปี้   แต่จริงๆจะให้ลุงชุบแฮฟอีกก็ได้นะ  :p

fantastica

อ้าว จบไปอีกเรื่อง รอเรื่องใหม่ต่อ

durocman

อีกหละจบแบบไม่ให้เตรียมตัวเลนนะครับ แต่จบแบบนี้มีความสุขกันทุกฝ่าย มาต่อเรื่องใหม่อีกนะครับ

redmans

ขอเมียทุกนางพร้อมกันทั้งหมดครับ

peat

จบซะแล้วตาชุบ..
แอบคิดถึงบทที่ทุกๆคนรวมอยู่บนเตียงเดียวกัน..ตาชุบจะรอดมั้ย??
ขอบคุณท่านผู้ประพันธ์..สำหรับเรื่องราวดีๆแบบนี้มาให้ได้เสพกัน..
รอติดตามผลงานเรื่องต่อไปนะครับ..

Sopun Jeekkee

จัดทีมงานได้ลงตัวได้ดีจริง ไม่ขัดแย้งจนเสียงาน

therasak

บางเรื่องแก้ไม่ได้ก็ต้องปล่อยให้เวลาและความผูกพันค่อยๆ แก้ไขตัวมันเอง ไม่มีใครผิดหรือถูกในเรื่องของความรัก

toeylogic

สุดท้ายก็เคลียร์กันไม่ลงตัวหรือเปล่าเนี่ย

tak19

มีเมียใจกว้างดังทะเล. จะมีอีกกี่คนก็ได้ถ้าเมียอนุญาติ. 

ba1na2

ชุบ นายมันสุดยอดจริงๆ ผู้หณิงที่อยู่ด้วยมีความสุขทุกคน ผมติ่งน้องเบียร์บรรยายเห็นภาพจริงๆครับท่าน

shadowfier