ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ใครผิด....ใครถูก... ตอนที่ 12

เริ่มโดย cdx, พฤศจิกายน 16, 2018, 10:16:59 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Narakja Naka

::Glad::จบแบบแฮปปี้เอ็นดิ้งเเลยครับ ชอบครับอ่านแล้วคิดตามจนอยากเป็นนายชุบเลย

Autte Wa

เรื่องนี้ไม่มีผู้ผิดหวัง
สมหวังกันทุกคน
ยินดีกับนายชุบ
ยินดีกับสาวๆ ทุกคน
ขอบคุณผู้แต่งที่สร้างสรรผลงานให้อ่าน
ขอบคุณมากๆๆๆ

nano1234

ในที่สุดชุบก็ได้กินเบียร์สมใจซะที

xxx-man

ขอบคุณครับ
ไม่อยากให้จบเลย แต่แฮปปี้แบบนี้ก็ดีแล้ว

seri karunathep

บอกห้ามดู ร่องนม กะเป้า ผมนี่ดูก่อนท่านคำเตือนเลย

อธิคม ลังทิพย์

คงต้องให้ชุบจัดการทั้งสองคนเรื่องถึงจะจบแน่นอน

ตะวันแดง

ติดตามอ่านตั้งแต่ต้นเลย..จบซะล่ะแต่ยังไงก็ขอบคุณนะครับกับผลงานดี ๆ ที่มีมาให้อ่านตลอดเลย ขอบคุณครับ

ton 555

นายชุบโชคดีมีเมียเป็นโปรโมเตอร์จัดให้

Jo Tajima

ryg123456

ในที่สุดอาชุบก็สมหวังกับน้องเบียร์เสียที
แต่ต้องยอมรับหัวใจของเมียใหญ่จริงๆ

matilda

จะให้ตอบอย่างไรดี เอาเป็นว่าเดินเรื่องได้กระชับไม่เยิ่นเย้อ สนุกสนานน่าติดตามตลอดครับ รอติดตามเรื่องต่อไปครับ

Nong5670

หึๆๆในที่สุดน้องเบียร์ก็เรียบร้อยนายชุบ เห้อทำบุญมาด้วยอะไรหนอนายชุย

sidtak

Banjung2

มันต้องมีไม่ถูกกันสักครูแหละครับถึงจะสร้างสีสันให้ชีวิตชุบบ้าง

juheshas hiskon