ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ใครผิด....ใครถูก... ตอนที่ 12

เริ่มโดย cdx, พฤศจิกายน 16, 2018, 10:16:59 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

anigkanjana

เอ้า จะรีบจบทำไมครับ เรื่องอย่างนี้ต่อได้เรื่อยนะครับเนี่ย แต่เอาครับไม่มีงานเลี้ยงใดไม่เลิกรา ก็แต่งเรื่องต่อไปนะครับ เขียนได้ดีขนาดนี้ เป็นกำลังใจให้ครับ

nkikuji

ท้ายที่สุดก็ไม่รอดนายชุบ ขอบคุณนะครับที่เขียนให้อ่านกัน :)

thum2520

ฉากน้องเบรยร์สั้นไปหน่อยนะครับ น้องเค้ารอมาตั้งนาน ออกมาแปปๆ เอง

hanabombam

พี่ชุบไงแก้ได้ ให้น้องเบียร์น้องพริ้งออกรอยสวิงด้วยกันบ่อยๆ ด้วยดีเอง ต้องให้ครูวิช่วยจัดการและประคองเกมด้วย ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo::

sirasit khamsom

six

สุดยอดครับเรื่องนี้ หวังว่าจะมีต่อนะครับ

abcdef ghijklmn

เพลินดีจริงๆ..จากลุงเฉยถึงนายชุบ..ต่อจากนี้จะเป็นใครอีกน้าาา...........

kosit khemsuthipong

ปล่อยน้องจอยไปเถอะให้เจอคนที่ใช่ดีกว่า

game14974

อ้าวจบแล้วเหรอครับ​ น่าเสียดายจัง​ จากลุงเฉยสู่นายชุบ​ เสียดายน้องจอย​ด้วยออกจากฮาเร็มไปซะแล้ว

7946410

น้องเบียร์โดนชุบเยรสทำเมียถูกต้องเรียบร้อยจนน้ำแตก

werrty

ขอบคุณสำหรับผลงานดีๆและจะคอยตืดตามผลงานต่อไปครับ

P0A0Y0

จบแบบมีความสุขอีกครอบครัว หวังว่าเรื่องราวต่างๆต่อไปจะเป็นจักรวาลเดียวกันนะอย่างเห็นความเป็นไปของตัวละครเหล่านี้อีกครับ

sp502

ดูท่าครูวิจะเป็นคนคุมและจัดการได้หมดทุกคน นายชุบก็ยินยอมเมียหลวงคนนี้ และสุดท้ายน้องเบียร์กฏเสร็จนายชุบจนได้

Boeufy

อะไรวะ งงมาก

ขอบคุณครับ ครูวินี้เจ้าแผนการหาเมียให้ผัวตัวเองน้องเบียร์กับน้องพริ้งนี้ต้องจับมาคู่กันสักครั้งถึงจะรักกัน แต่อิจฉานายชุบนะชิวิตดีๆ