ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ใครผิด....ใครถูก... ตอนที่ 12

เริ่มโดย cdx, พฤศจิกายน 16, 2018, 10:16:59 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

มะยม ร้อยเอ็ด

aum691

amaji_shiro

ง่ะ...จบไปตอนไหน ทำไมไม่เห็นรู้เรื่องเลย~~~~~~~~~

ธรรมดาครับ จะให้ฮาเร็มจบปิ๊งทุกคนเข้ากันได้หมดก็ใช่เรื่อง

::Dizzy:: ::Dizzy::

pj762856

เป็นธรรมดาที่ต้องคนผิดและคนถูก  แต่ที่แน่  อรผิดหวัง  และครูวิถูกใจ  สำหรับพริ้งและเบียรต้องร่วมวงสวิงจึงจะเลิกเกาเหลาได้

wichon not

ต้องยกให้เมียหลวงคนนี้ ถึงจะร้ายแต่ก็แซ่บ ครูวินักแม่นปืน แต่โดนยิงสะพรุน

Man_On_The_Moon

เห็นรูปที่เอามาให้คนอ่านจิ้นเป็นน้องเบียร์แล้วอิจฉาเสี่ยชุบจริงๆเลยครับ

ทีม ช่างเทวดา

ekplaywalk

tossapoln

Anawat Por

ครูวินี่เด็ดขาดจจริงๆคุมได้ทุกคน

Wannadit Iempan

กำลังลุ้นอยู่เลยว่าอยู่กันพร้อมหน้าแล้วครูวิจะควบคุมได้หมดหรือเปล่า

SilcenceKnight

จบซะแล้ว
ดูจะลงตัวไปหมดทุกอย่างนะครับ
ขอบคุณครับ

ฟหกด่าสว

จบแล้ว?  เอาแล้วงัย เด็ดจริงคับ เหมาะสมจริงๆ มีเซอร์ไพร้ซ์แม้แต่ตอนจบ ตั้งตัวไม่ติดเลย วางปมไว้ทุกตอน ติดตามได้ตลอดไม่มีเบื่อ แถมจบในเวลาที่เหมาะสม ไม่ยืดเยื้อ ทั้งที่ผมว่าถ้าจะต่อยังต่อไปอีกได้นะคับ จะให้ดีน่าจะมีแถมสักตอนสองตอน ( เผื่อจะใจอ่อน)  ขอบคุณสำหรับงานดีๆคับ

kenwin

จบไ้ด้ดีมากครับ
ถึงน้องๆจะเข้ากันยังไม่ได้ แต่มึครูวิ บอสใหญ่ดูแลอยู่เดี๋ยวก็ดีเอง