ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ใครผิด....ใครถูก... ตอนที่ 12

เริ่มโดย cdx, พฤศจิกายน 16, 2018, 10:16:59 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

akerue

ให้ครูวิเคลียร์ให้ครับ

ห๊ะ อะไรนะ จบแล้วเหรอ  ::Waiting::

gai

ครู วิ ออกโรงเอง ทุกอย่าง เรียบร้อยละ   

doommy55

ผมเปิดเข้ามาเห็นรูปนึกถึงสมัยชัชชาติฮิตเลยคับ 5 5 5

23pompompom

มีเมียแบบครูวินี่เป็นบุญของนายชุบโดยแท้

thadtanone2002

ไม่อยากให้จบเลย ติดตามนายชุบมาตลอด

silverwolf

เสียดายที่ต้องบอกว่าอดอ่านต่ออีกหนึ่งเรื่อง ผมก็กำลังเมามันส์กับเนื้อเรื่องที่เข้มข้นของบรรดาตัวละครทั้งหมดอยู่เลย แต่ก็ขอบคุณสำหรับเนื้อเรื่องและการเชื่อมเนื้อเรื่องทั้งสองเรื่องไว้ด้วยกัน หวังและรอคอยเรื่องต่อไปอยู่นะครับ ฮาเร็มจงเจริญ  ::Fighto:: ::Fighto::

ALUTB01 .

ครูวิปกครองได้ ยังไงเสียบ้านนี้ก็สงบสุขครับ ขอบคุณครับที่แต่งเรื่องดีๆให้ได้อ่านกัน รอติดตามผลงานท่านต่อไปครับ

the_fear

ถูกหรือไม่ถูกกัน แต่ใช้สามีร่วมกันคงต้องมีวันปรองดองเเฟละครับ อยู่ที่ว่านายชุบจะจัดสรรความรักแบ่งให้กันโดนไม่ลำเอียงได้รึเปล่า (ซึ่งจากการอ่านแล้วย่อมเป็นไปได้) และรวมไปถึงฐิถิของแต่ละคนว่าจะสามารถปล่อยวางกันได้ขนาดไหน เอาจริงๆผมว่าโตไปทั้งพริ้ง ทั้งเบียร์ย่อมทำได้อยู่แล้ว

kthais

เลยไม่เห็นฉากร่วมกันเลยว่านายชุบจะโดนจัดนักขนาดไหน

pd19811983

จบแล้วเหรอครับ เป็นอีกกำลังใจให้ผู้เขียนนะครับ จินตนาการกับงานเขียนของท่านนี้สนุกและเร้าใจมาก ขอบคุณครับ

tanam141214

pong pi

น้องเบียร์ เรียบร้อยนายชุบไปอีกคน  เป็นเด็กในสังกัดครูวิซะแล้ว

zeedxxxzeed12345 mars999

::Thankyou::ขอคารวะสุดยอดชายนายชุบสักสองจอก จัดไปอย่าให้เสีย สู้ๆๆ

aaa01

ขอบคุณมากครับ สุดท้างน้องจอยก็ปะกันกรแล้ว

pp1659

จบแบบแฮปปี้แอนดิ้ง ครูวิปกครองเด็กทุกคน ขอบคุณที่สร้างผลงานมาให้ครับ