ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ใครผิด....ใครถูก... ตอนที่ 12

เริ่มโดย cdx, พฤศจิกายน 16, 2018, 10:16:59 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ดรีม เอง

จบแล้วจริงๆหรืออย่กให้มีภาคต่อก็ได้

witt09

คงต้องให้ครูวิช่วยละครับ ปัญหาน้องเบียร์กับน้องพริ้ง

Sanya Jai

keng7799

อ้าว จบแล้วหรือครับ อิจฉานายชุบจริงๆ จะสับรางยังไงไหว แต่มีเมียดีอย่างครูวิ จัดการให้หมดแล้ว สบายดีจริงๆ

soon

ชาติที่แล้ว ตาชุบทำบุญด้วยอะไร ถึงโชคดีขนาดนี้

retirenavy

เสียดายจบแล้วสนุกมากขอบคุณตรับ

mrbirddum.phewklieng

mophvigo3820

ก้อต้องให้จ่าฝุงเคียให้ครับ หรือเพิ่มจำนวนดีหล่ะ

singkanong

ไม่อยากให้จบเลยยอมรับติดงอมกับฝีมืองานแต่งของท่านนะครับยังไงถ้ามีภาคต่ออีกน่าจะดีนะครับ

Soonthorn Jansuktanat

ว้า...จบซะแล้ว กำลังสนุดเลย น่าเขียนต่อจัง ขิบคุณครับ

rexmost gizmo

ได้เมียดีมีชัยไปกว่าครึ่ง    เรื่องสองสาวไม่ถูกกัน เจอเอ็นพี่ชุบพร้อมกันบ่อย ๆคงเข้ากันได้ดี

010377

เบียร์หวานจับใจเลย ทีนี้อยากเห็นครูวิจะสู้ได้แค่ไหน ขอบคุณครับ

Channarong Saekow

สนุกมากครับ จะรอผลงานเรื่องต่อไปครับ 

wasawat

ไม่มีอะไรมาก บอกตรงๆว่าอิจฉาตั้งแต่คุณพ่อตาลุงเฉยจนถึงลูกเขยลุงชุบเลยครับ

pizzahutcha

ผมเชื่อว่ครูวิจัดการจนอยู่หมัด