ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Peter Mitsuru] MIDARA DUMA ได้แม่แถมลูก [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤศจิกายน 17, 2018, 10:58:23 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Soulsteal Attapon

และแล้วก็ติดใจทั้งแม่ทั้งลูกไปตามระเบียบ พระยาเทครัว ชัดๆ 55555

นายไข่ย้อย

ไม่ล๊อคประตูแบบนี้ก็เสร็จสิ ดีนะเป็นลูกสาว ถ้าเจอพ่อนี่ .... ::Horror::

edit :แต่สุดท้าย ก็ happy นะ

อิอิอิ

Wanit-sri

ปกติเค้าได้ลูกแถมแม่ งานนี้ได้แม่แถมลูก สงสัยลูกจะยอมไหมน้อ เห็นแบบนี้แล้ว  ::Glad::

wangdora29

ลูกสาวไม่น่ารอด อยากดูว่าจะจัด 3P จนพระเอกหมดแรงไปเลยหรือเปล่า

toffies

ตามชื่อเรื่องผมก้จะฟินๆหน่อย

ว่าแต่ว่าทำไมเรื่องนี้แม่ดูเด็ดกว่าลูกจริงๆ

patipat100

คุณแม่หุ่นขนาดนี้ รู้เลยทำไมคุณพ่อถึงตาย

ohgod.kissme

นานๆจะเข้ามาอ่านที สปอยมาแล้วว่าได้แม่แถวลูก ไม่เป็ยไร ยังไงก็ชอบแนวเครมทั้งบ้านอยู่แล้วขอบพระคุณเป็นอย่างสูงคับ

exaram

ในชีวิตจริงคงมองหน้ากันไม่ติดแต่นี่มังงะก็บรรเทิงไปสิ555

scorpionx

โอตาคุตรงไหนวะ ไม่มียั้งเลย 555
ดูชื่อเรื่องจบแบบแฮปปี้แน่นอน

lllkitkunglll

ชื่อเรื่องเหมือนโดนสปอยตอนจบ
คง 3p แน่นอน

พรเทพ อำไ

หน้าต่อไป ได้ ทรีซั่มแหง ดูจากชื่อเรื่องแล้ว

nutza019

::Bloody:: คุณแม่สวยซะขนาดนี้แถมหุ่นดีอีกด้วย  ::Evil::  ก้อสมกับที่เป็นความทรงจำวัยเด้กจริงๆละครับ  แบบนี้มี 3P อิอิ ::Reader::

::Grimace:: จบดีมาแบบนี้ เรื่องหน้า Welcome to the dark side รึเปล่าครับ  ::Evil::

ขอบคุณสำหรับงานแปลดีๆครับ  ::KO::

nowhereman

แย่หละลูกสาวกลับมาเห็นแบบนี้ สงสัยต้องปิดปาก รวบลูกสาวด้วยอีกคน 3D ชนะ 2D เสมอ

มีเกร็ดความรู้ปิดท้ายด้วย ขอบคุณครับ เลยต้องมา edit 555

l3ellydesu

ลูกสาวเปิดประตูห้องน้ำเข้ารูท 3P  ทันที ว่าแต่ลูกสาวจะลีลาเด็ดแค่ไหนกันนะ

เดี่ยวๆแมาสาวน้อย มาถึงจับเสียบเองเลยเรอะ