ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Peter Mitsuru] MIDARA DUMA ได้แม่แถมลูก [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤศจิกายน 17, 2018, 10:58:23 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

BuffFun

แสดงว่าชอบแม่มาแต่แรก แต่ลูกน่าจะชอบพระเอก ก็เป็นคนเลวเหมาสองเลย ขอฝลงแถมก็จัดด้วย

bnk poo

ตัวลูกจะโดนด้วยไหม  แต่แม่นี่มีใจสุดๆ พระเอกก็รวดเร็วไปหน่อย

kaitama

แอบรักแม่ (ผมถือว่าเป็นความรักที่แสนเจ็บปวดจริงๆ) แต่คบกับลูก(เพื่อหนีความจริง)
ผมล่ะสงสารลูกสาวจริงๆ สุดท้ายสติแตกพังกำแพงหัวใจไป someing กับแม่
พอลูกมาเห็นก็สติแตก someing กับพระเอกอีก
สุดท้ายคนที่มีความซื่อตรงกับตัวเองที่สุดก็คงเป็นเป็นลูกสาว

manoff09

ลูกสาวมาเห็นต้องช็อกแน่ๆ ที่คนที่แอบมาตลอดจำลังลงกับแม่อยู่ เชียร์ให้ได้ทั้งคู่ครับ แบบผมชอบหุ่นแบบลูกสาวมากกว่า รอติดตามผลงานครับ

ddcc

สำหรับเรื่องนี้ ผมอวยลูกอย่างเดียวเลยฮะ ยิ่งเจอชื่อเรื่อง "แถมลูก" มันต้องมีสิวะ ซ่อนข้อความทั้งทีขอคุ้มๆที

worachat39

ดูท่าว่าสุดท้ายพระเอกน่าจะเหมาหมดเลย แต่ผมไม่ค่อยชอบพระเอกแฮะดูเหมือนพวกโจรข่มขืนมากกว่า แม่ไม่ยอมก็ยังทำเผลอนางเอกด้วย 

Mumei Otoko

ชื่อเรื่องสปอยตอนจบมาเลย  ::Waiting::

แต่ก็ดีจะได้ไม่ต้องลุ้น ว่าจะปวดตับเพราะ NTR หรือป่าว จบแบบฟินๆยังไงก็ดีกว่า ::Bloody:: ชอบแม่แต่ได้ลูกแถมมาด้วย สวรรค์ชัดๆ  ::Glad::

warone07

แบบนี้ลูกสาวจะทำใจได้ไหม ที่ชายคนรัก เป็นของแม่ไปแล้ว แต่ก็นะแอบรักมาตั้งแต่เด็กแบบนี้คงต้องยกให้แม่

tazasss01

พระเอกจัดทั้งแม่และลูก ตามชื่อเรื่องเลยสิน่ะ สบายไปเลย

kapomman

เรื่องความรักบางทีมันก็ไม่ค่อยลงตัวแบบนี้แหละ คนที่เราชอบมักไม่ชอบเรา   ::Crying::

penguinzz

รู้สึก​สงสาร​ซึมิเระนะ เหมือน​จะ​ชอบ​เค้า แต่​เค้า​ดัน​ไป​ชอบ​แม่​ตัวเอง​ ถ้า​มา​เห็น​ใน​สภาพ​นี้​คง​ช็อก​ไป​เลย​แฮะ

Edit : จบแบบนี้ยิ่งน่าสงสาร เหมือน​เป็น​แค่​ตัว​แถม ถ้า​อยาก​ได้​แม่​ต้อง​เอา​ลูก​ก่อน เฮ้อออออ

exsoldier

ทำตัวเปนโอตาคุ จริงๆสาว milf ก็บอก  เนี่ยยย รุว่าลูกสาวจะกลับมาทำไมไม่รอบคอบ 55555555     แต่เอาจริงๆ แม่แม่งก้ไม่ได้ลอค  เหมาลูกแม่งด้วยเลยดีมั้ยยยยยแบบนี้

พระเอกแม่ง จริงใจโคตรๆ สนคนเดว ลูกสาวกว่า ก็ไม่สน สนแต่แม่ จริงๆก็น่าชื่นชมอ่ะนะ

Kacey Chase

หนุ่มๆบางคนก็มีความชอบผู้หญิงมีอายุนะ  แบบมันฝังใจตั้งแต่ตอนแตกเนื้อหนุ่ม  บางทีสาวๆในชีวิตจริงก็แทนคนในจินตคติไม่ได้ซะที (มุมนั้นถือว่าเศร้า)

izezanova027

ได้ตั้มนางในฝันตั้งแต่ครั้งยังเด็ก แถมมีลูกสาวมาอีก อื้อหืออ อยากเจอแบบนี้ 5555

อ่านจบแล้วสงสารซึมิเระ T^T

phatsa

คุณป้าน่าจะเป็นรักแรกของพระเอกแน่นอน....อุตสาเก็บความต้องการของตัวเอกมาตั้งนานสุดท้ายก็ทนไม่ไหว (น่าจะได้ทั้งแม่และลูกสาว) ::Fighto::