ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Peter Mitsuru] MIDARA DUMA ได้แม่แถมลูก [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤศจิกายน 17, 2018, 10:58:23 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Tunpia NorHor

มาอย่างนี้ต้องได้ทั้งแม่และลูกแล้วหละ ประสบการณ์มั้นบอก อิอิ

Nabisca Sathu

จงใจไม่ล็อคประตูหรือเปล่าเนี่ยพระเอก แต่ก็ไม่น่าใช่ เพราะบอกคิดแค่เพื่อน แต่ก็ต้องให้สมกะชื่อเรื่องเนอะ ได้แม่ แถมลูกอีกคน 555+ ได้แค่แม่ก็คุ้มล่ะ แถมได้ลูกอีกคุ้มยกกำลัง2

nano1234

ท่าทางจะได้แม่และแถมลูกจริง ตามเนื้อเรื่อง แต่แม่จะเด็ดกว่าลูกหรือลูกจะเด็ดกว่าแม่ แบบนี้ต้องพิสูจน์

gtonizuka

ลูกเห็น จังๆเลยแหะ แต่ตามชื่อน่าจะได้2 แสดงลูกสาวๆคงหลงพระเอกจัดๆ

Sunsetzi

รักสามเส้า พระเอกชอบแม่ของเพื่อนสมัยเด็ก ส่วนเพื่อนสมัยเด็กชอบพระเอก แต่พระเอกจัดแม่เพื่อนซะจะทำไงต่อละทีนี้

ตอนท้ายนี้พระเอกต้องยอมให้เพื่อนสมัยเด็กร่วมวงด้วยไม่งั้นคุนแม่ไม่ปลื้ม555

gunflow

นี่แอบดูป้าเปลี่ยนเสื้อผ้าแต่เด็ก หื่นแต่เด็กเลย

เจอรีดน้ำทั้งแม่และลูกซะ จะได้หาย

Gunitle

อ่านข้อความของท่านด้านบนแล้วก่อนอ่านเรื่องก็พอรู้แล้วครับว่าจะเป็นยังไง งั้นขออ่านต่อเลยนะครับผมม

Gunitle

อ๋อออ ดอกไม้ที่ท่านว่าหมายถึงอย่างนี้นี่เอง เนื้อเรื่องลึกซึ้งดีครับ ขอบคุณมากครับผมมม

kyojaza1

Rattana Charukhom

แม่ของเพื่อนเป็นรักแรกของพระเอก พระเอกดูจริงจังกับความรู้สึกดีอะ

numkrieng

::Bloody:: ไอ้พระเอกนี่มันมีความมั่นคงในรักแรกจริงๆ แต่ มันก็เป็นรักแรกของตัวลูกสาวแน่ ๆ ลูกสาวก็คงมั่นคงเหมือนกัน

n2610

freelance

ปกติต้องเอาลูกสาวก่อนนะแต่งานนี้ยังงัยลูกสาวก็หนีไม่พ้นจะโดนก่อนโดนหลัง